giúp mình về chổ mua tem xe AB 2008 đỏ đen

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi linhbd, 2/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. linhbd

linhbd Tập Lái

Hôm rồi mượn xe của ông anh đi công việc,bị té trầy tem hai ốp phía sau (AB 2008 đỏ đen)ổng la quá trời.Anh em nào biết chổ nào bán tem zin chỉ mình với.hay có dàn áo hai ốp phía sau đổi mình bù tiền cũng được(chỉ đổi hai ốp sau thôi).mình mua tem sợ không phải tem zin hãng dán bị phai màu nên nhờ anh em chỉ giúp.Sẽ hậu ta cho a,e nào nhiệt tình nha(một chầu cafe nhe,ke ke)thanks!:)
    0919031238

2. linhbd

linhbd Tập Lái

k ai giup minh vay ta

3. TomDee

TomDee Bằng A2

Nếu bạn ở SG thì thẳng tiến tới đường Nguyễn Chí Thanh !
    Tem nào cũng có ở đó ! Còn ở đó mà ko có thì chui vào chợ Tân Thành mua là có liền a` ! :D
    Còn bác sợ bán tem giả thì vui vào hãng mà mua ko bao giờ sợ hố hàng đâu ! :)

4. Nguyen Huu Tuan

Nguyen Huu Tuan Bằng A2

Cần gì ra Nguyễn Chí Thanh bạn . Sạp Biker mình bán nhóc . Bạn muốn tem gì , bạn vào sạp STL(sonthailand) bạn hỏi anh chủ sạp còn bộ tem mà bạn cần ko ? Nếu như ảnh hết hàng thì bạn có thể đặt hàng . Chúc bạn có 1 bộ tem như ý .

5. phuocvuive

phuocvuive Bằng A2

Nguyễn Chí Thanh thẳng tiến, ko thì chơi hàng hảng vậy ;)

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...