Giúp về xe LX 150 i.e

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi uchite, 15/5/11.

1. uchite

uchite Tập Lái

Tình hình là em cũng định mua LX 150 i.e VN nhưng mà sao nhiều người nói xe bị lỗi rồi còn k bền nữa hjx các bác xài rồi chia sẻ kinh nghiệm em vs [-o<

2. vo_duc_trong

vo_duc_trong Bằng A1

s.o.s

mình cũng đang tính mua con 150 s nè. cũng đang phân vâng lắm.[-o<

3. themotor

themotor Bằng A2

Ai nói LX150ie lỗi vậy bạn. Xe mới ra mà đã có người phán như thánh vậy. Nhưng mình nghĩ bạn nên mua SH đi cho an tâm vì bền lắm

4. miss_tu

miss_tu Bằng A2

e cũng đang định mua LX 125ie nhưng ko pik có bền và tốt ko...

5. GAP

GAP Bằng A1

Chơi Vespa Là chơi Nghệ thuật , Thích kiểu dáng cổ điển . Định or Ko Định , Nếu thích thì cứ mua

Mà Cũng có người hỏi mình là : " Sao Vespa keu to thế mài mua làm gì , sao ko chạy chiec xe khác cho ít kêu " Vì Đơn giản là mình thích Vespa và thích luôn tiếng kêu của nó ai nói cũng ko sao cả vì chuyện này " thường như ở huyện "

6. themotor

themotor Bằng A2

Quá chuẩn GAP

là lá la la cho đủ 20 ký tự.

7. M_K

M_K Bằng A2

tớ thì thù vespa ... xe gì thấy gớm ... hao xăng , mồm to , nặng ... nói chung là quá gớm , không đáng để mua \:D/\:D/\:D/

8. uchite

uchite Tập Lái

vậy giá sau khi rinh em nó về tận nhà là nhiu vậy @-) hết các thủ tục lun đó . Tại em củng thù Honda vs Yamaha làm giá ghê gớm mua về nghỉ lại sợ mình tự chửi mình ngu @@ nghe piaggio bán đúng giá nên em định mua vs nó hợp vs em :p

9. vo_duc_trong

vo_duc_trong Bằng A1

bữa mình ra đại lý coi con 150s coi xe và nó báo giá xe náy là 88.xxx.xxx ra giấy tờ hết luôn đó bạn. con lx 150 chắc rẽ hơn 2 chai đấy bạn. mình đang phân vâng mua con này gần cả tháng nay rồi đấy, muốn stress luôn. mình kết kiểu nó lắm, hao xăng mình ko sợ nhưng mà nghe nói con này hay hỏng vặt, máy ko bền, tắt máy giữa đường(cái khoản này mình sợ nhất nhe:-S) hay hư hỏng vặt(cái khoản này mình sợ nhì:-S) đề khó nổ(cái khoản này mình sợ thứ ba)[-(. giờ mình cần nghe lời chia sẽ chân thành của những bạn đã xài dòng xe này rồi giúp mình nha. hoặc bạn nào nhiệt tình nữa bữa cho mình chạy thử nha. hi:)>-

10. M_K

M_K Bằng A2

Chẳng biết xe ai thía nào , xe tớ cày trên 2 năm , chạy 20K rồi mà chẳng thấy nó chịu hư gì cả :-O:-O:-O . Chỉ mỗi việc thay nhớt , châm xăng mà chạy ( bảo hành và bảo trì đúng định kỳ nhé ) . Có 1 lần nằm đường lê duẩn duy nhất là vì ....hết xăng \:D/\:D/\:D/

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...