Điện thoại happy birthday bkkt ( xong SN sẽ close )

Thảo luận trong 'Ngôi Nhà Các Đội Xe' bắt đầu bởi JackyNu, 10/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. JackyNu

JackyNu Tập Lái

cũng sắp sn bk roài nên iêm xin mạn phép lập cái topic này để mọi ng vào chúc mừng...hehe
    happy birthday bk82
    chúc bkkt sinh nhật zz..:X:X
    chúc bkkt ngày càng lớn mạnh và phát triển
    mok em có 1 số ý kiến..ý kiến đóng góp thoai nha, mang tính cá nhân á...đừng chém gió em tội nghiệp
    theo em nghĩ sang tuổi mới roài bk mình nên tăng số lượng thành viên đi zị mới giúp nhau cùng phát triển chứ, có mí ng hoạt động mãi sao lớn mạnh dc, roài ai cũng về già thôi, tăng số lượng còn có lớp thế hệ tiếp theo nó phát triển bk chứ...iêm nghĩ cứ có tinh thân trách nhiệm, nhiệt tình, đam mê bk là có thể làm thành viên bk oai....đâu cần quan tâm ngoài đường nó thía nào đâu...(ý kiến của cá nhân iêm thoai..:">:">)
    ank em kt mình tỏ chức đi tour nhiều nhiểu tí,em thấy bk mỗi lần đi tour cũng dc mí ng đi hoài, đi đông đông nó mới xôm..;)) mà có như thế mới thắt chặt tinh thần bk với nhau, chứ ru rú ở nhà ai bek đến mình. với lại ng ta bảo có qua mới có lại mok.
    ank em kt có tinh thần bk hơn nữa chứ, mí lần iêm đi vs bk quay qua quay lại cũng có mí ng, tinh thần bk ngày càng đi xuống..hoài lâu còn dc h thì hơm dc mí, tuổi mới trưởng thành hơn cần có cách quản lý và phát triển bk cụ thể hơn..:D:D..lên danh sách thành viên cụ thể, edit hàng tháng, iêm nghĩ mỗi tháng nên đóng số quỹ nhất định cho ank Bi, cứ mỗi lần làm gì phải đợi họp lại, đóng tiền (zù là việc lớn hay nhỏ) vừa tốn thời gian lại hok hiệu quả(đâu phải ai cũng có thời gian vs lại thời gian làm việc của mỗi ng khác nhau, nên việc thống nhất thời gian họp cũng khá khó khăn..:D).. vì edit liên tục nên cái khoảng thu quỹ hàng tháng sẽ zễ zànngg
    cuối cùng iêm xin.....
    chúc all các ank trong bk82 có sức khỏe tốt,để có thể theo đuỏi niềm đam mê của mình, góp phần phát triển bk tỉnh nhà và bk toàn quốc
    chúc bk82 sẽ phát triển mạnh mẽ, khẳng định dc tiếng nói và đẳng cấp trong bkvn
    sinh nhật biker em hem có rì chỉ có nến, bánh kem vs lời chúc thoai..hehe...:">

#1 JackyNu, 10/9/11
    Sửa lần cuối: 10/9/11
  2. gravita82h3

gravita82h3 Bằng A4

nến đâu....... bánh kem đâu mà nói nghe khí thế luôn :-?:-?
    sinh nhật hok có gì nên góp 1 chút ít gọi là....... ae cứ nhìn chứ đừng có gặm màn hình là mềnh ko chịu trách nhiệm đâu :)):)):))
    thổi nến nào ( mà nến đâu rùi sao có bánh ko vậy ) :|:|:|
    http://imageshack.us/photo/my-images/31/img0141oq.jpg/

khai vị với chút nước cay cay nha

ăn chút gì cho no nào ;));))

#2 gravita82h3, 10/9/11
    Sửa lần cuối: 10/9/11
  3. KHUONGMAP158

KHUONGMAP158 Bằng A2

Dữ dằn wa ta:D lập topic happy birthday luôn,kinh nhể;))

4. cuibap_boy

cuibap_boy Bằng A4

Lâu lâu nói mấy câu nghe hay ghê ta ơi :X :X

5. 3.bu

3.bu Bằng A2

Topic mừng xin nhật mà viết,với trang trí đồ xấu quéc à,ít ra củng có chút,hình, màu mè chứ..
    Thứ gì đâu... :-L

À à háp pi bớt dai nha nha =)) =))

6. JackyNu

JackyNu Tập Lái

tình hình là tối qua em up cái hình bánh kem oài nhá..hok hiểu sao nó hok hiện chứ bộ...her..em mok ở kt thì cũng tặng 1 cái cho hoành tráng...=))hok dc đắt tiền thì cũng chocopie...:X:X:
    @3.bu: có 1 bài em trang trí hoành tráng lắm mok hok bek sao ank Hội cho đăng bài này đêý chứ..ank hỏi ank Hội yk..>"<..bleble.
    @cbb: :X:X..mok răng a hok hẹp pi pợt day huh?....lạc đề quá đi thoai

#6 JackyNu, 10/9/11
    Sửa lần cuối: 11/9/11
  7. monkeyktvn

monkeyktvn Bằng A2

Chúc sn biker 82 thành công tốt đẹp :D:D:D.

8. gravita82h3

gravita82h3 Bằng A4

con ghệ này láo nhể...... đăng có 1 bài mà đòi mình duyệt 2 bài là sao trời :|:|:|:|
    nói láo ko sợ sún răng hả e :-":-":-"

9. duclam

duclam Bằng A4

chúc mừng biker kt nhé.

10. congan1988

congan1988 Bằng A2

thay mặt ae bk quy nhơn chúc ae bk kontum có 1 sinh nhật vui vẻ, hẹn ae 1 ngày ko xa

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...