Cảnh giác Hãy chú ý và giữ gìn chiếc xe yêu dấu của mình thật cẩn thận !!

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi †DarK†91, 8/12/11.

1. dcr.bear

dcr.bear Bằng A4

Giờ xã hội lung tung....làm k lo làm chỉ muốn hưởng thì phải đi ăn cắp thôi....mới bị 2 thằng dòm xe tối hum qua:(......rửa xe ở cửa sau,chạy vô lấy cái khăn ra thấy 2 thằng 1 thằng đi Wave đừng gần đó còn 1 thằng thì đang đi qua lại xe mình,mình chạy ra thì nó thấy xong nó bỏ đi...mà lúc rửa xe vấn thấy nó lảng vảng khu nhà mình....giờ có của thì tự mà giữ lấy

2. Tieu Bach Lang

Tieu Bach Lang Bằng A4

bài viết hay quá ! cám ơn bác

sợ nhất là giã dạng CSHS hahaha ! cái đó còn ghê hơn nhiều !

3. phuonghuy1988

phuonghuy1988 Bằng A2

khoái clip đập tụi trộm chắc chắn tụi nó cũng no trc khj tới CA

4. Manx

Manx Bằng A1

kết clip trộm Fu sô nó dăng cũng xa

5. ahxdtngh

ahxdtngh Tập Lái

Trộm cắp bây giờ kinh quá hở ra tí là mất :(

6. sirius2011

sirius2011 Bằng A2

hic mấy ae đi về khuya nên cảnh giác với vụ này.thà ăn biên bản còn hơn cho tụi nó lấy xe,thằng nào quắc vô kệ ẹ nó chừng nào chổ nào có ng hoặc cây xăng tấp vô mún pạt gì thì pạt

7. thinhtd

thinhtd Tập Lái

cái mỏ lết trong tay là cái khóa xịn hơn cả >:D<

8. xenonbosch

xenonbosch Bằng A3

Cá nhân em thì hay "khóa" xe bằng cái này! Xỏ ngang bánh làm nó dắt chậm xíu!

9. skquangthong

skquangthong Bằng A4

cái thể loại đó xài sao anh? chỉ em với...
    nhận tiện anh em cho hỏi mấy cái khóa thắng đĩa ở đâu ạ...em muốn mua 2 cái. đi đâu cứ bấm trước bấm sau cho nó an toàn...kiểu này...ớn quá...
    có hôm ở nhà chỉ khép cửa sắt thôi, k khóa gì hết. ngủ từ 1g tới 4g mà hên vẫn còn nguyên 2 chiếc...hoảng hồn lạy chúa quá chừng

10. MINH SH

MINH SH Bằng A4

Mới cách đây 2 ngày, tối 10h30 dẫn xe ra đi mua đồ ăn. Ra đến cổng mới quên chưa lấy nón BH , quan sát trước sau ko có ai rồi rút chìa khóa bước vô nhà lấy nón xong trở ra thì thấy 1 anh đúng lù lù cách xe mình 1 bước , mình nhìn nó nó nhìn mình rồi nó giả vờ xỉn đúng gục mặt vô tường nôn ọe. Rõ ràng là lúc trở vô mình nhìn ko có ai mà trở ra nó đứng sát xe mình (chưa đầy 10s).. cứ như "Ma" vậy :-SS:-SS:-SS, trước nhà mình có 1 cái cây tán hơi rậm và nhà bà dì kế bên có cái thùng rác (của đô thị loại cao 1,2m)...có lẽ nó đã rình rập hoặc núp ở đó từ trước . Mình còn may mắn quá, nếu quên rút chìa khóa chắc nó lấy xe trước mặt mình lun rồi , gần tết các anh em nhớ cẩn thận.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...