Hayate Hayate và tiếng kêu lạ khi tăng ga hơn 40 km. Tạm biệt tiếng kêu lạ ....

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi titan161, 27/4/13.

1. Levuong

Levuong Tập Lái

Minh moi mua xe nay Nen k biet gi chay tren 50km thi co nghe tien keu o phía sau va.

2. Levuong

Levuong Tập Lái

Minh moi mua lai xe nay Nen k biet gi mong ác co kinh nghiem chi giupmịnh chay tren 40km thi nghe tieng keu o phía sau va xo cam giác ca giựt

3. tinh53

tinh53 Tập Lái

Xe mình là HA 2011, chạy được 32000km. Khi đề máy và để ở chế độ ralenti thì nghe tiếng cọc cọc đâu đó ở khu vực quạt giọ Nhưng khi lên ga lớn và chạy thì hoàn toàn mất hẳn tiếng kêu trện.
    Như vậy là sạo Xin nhờ các bạn am hiểu chỉ giúp cách khắc phục. Cảm ơn.

4. hongxuanvtvp

hongxuanvtvp Tập Lái

Chào mọi người. Xe mình đi từ 60 km trở lên là có tiếng kêu lẹt xẹt ở đằng sau. Giống như Nouvo 115 ấy. Ra hiệu họ bảo là do bánh răng lap. Nhưng mình đang không hiểu là vân ở tốc độ đấy nhưng ga thì nó mới kêu. giảm ga thì lại không kệu Có ai gặp trường hợp này chưa?

5. hongxuanvtvp

hongxuanvtvp Tập Lái

Xe mình cũng bị như vậy lúc mới mua. Chỉ bị n.vậy khi xe mới khởi động, khi nóng máy thì ko bị. Mang ra đại lý của trung tâm họ xử lý đc đấy bạn ạ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...