HCM - Tân trang vỏ nhựa xe ở đâu?

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi boyrape, 19/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. terymaxx

terymaxx Bằng A2

link bier em ở dưới chữ ký bác ơi.Ở đây mọi người bảo em nhảy vào bài người khác quảng cáo thì oan em chết.Bác cứ alô em rồi em mang đồ tới em sơn cho.lmaays cái nhỏ xíu biết tính $ nhiêu? mang qua làm xong mờ cafe là ok rồi.thời gian thì 1 ngày bác mang đến sang nay thì sáng sau bác tới lấy.

2. mobifone

mobifone Bằng A1

ok để lưu lại số bác, mình làm xong cái vụ hot wire + Denso Racing xong mới wa bác dc. Thanks nhìu nha...

3. spiderman8255

spiderman8255 Tập Lái

à à không phải, hic, em nói 600k là giá cho chiếc của em thôi, xe nhỏ ý mà, còn vespa thì chắc ăn phải cao hơn rồi, tại lúc đầu em đọc không rõ, sorry các bác nhiều nhé.

4. boyrape

boyrape Bằng A1

hãng báo sơn nguyên chiếc là 2t6, màu đen có nhũ bạc

5. terymaxx

terymaxx Bằng A2

xe ban sơn nguyên chiếc là 2 triệu,bao gò lại chỗ móp,hàn lại nhựa bể, sử dụng sơn ICI,và màu chính xác.

6. nhancanddytran

nhancanddytran Bằng A1

theo mình thì bạn lại tiệm Tí tại đường Trần Phú làm nhựa rất ok

7. yeutocdo1982

yeutocdo1982 Bằng A2

Mình có 1chiếc Psi.nó máu xanh ngọc.nay mình muốn sơn lai toàn bộ đen nhám,yếm sơn màu mấm ruốc,mâm sơn đen.cản sau và đèn đuôii+xi nhan sơn cacbon hay titan(mạ crom đc kô pro,giá mắc kô?).có vài cái pas và bị nức.pro tính xem giá khoảng bao nhiêu rôi báo cho minh hay nha:0903865579,mình tên Quốc.ở Vĩnh Long

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...