[HD] chuyển đèn demi (sương mù) từ điện máy sang điện bình

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi wildorchid, 26/4/12.

1. manhnguyen24

manhnguyen24 Tập Lái

mình đin Ex.ko mún câu công tắc riêng bạn ah

2. khocvole_241

khocvole_241 Tập Lái

1 dien may
    2 mass
    3 den demi
    4 dien may
    5 den binh
    khi

3. khocvole_241

khocvole_241 Tập Lái

sao không cắt dây nối luôn cho khỏe. Câu đện bình từ đề, xi nhan ấy.

4. Windowslonely

Windowslonely Bằng A1

ae cho mỉnh hỏi dây số 1 wa diod ròi đấu vào demi zin trên xe là dây xanh dương (Yamaha), trên đầu đèn có 2 dây xanh dương. 1 dây xanh dương phải bật công tắt đèn mới sáng, còn 1 dây xanh dương sọc trắng là nó sáng luôn (vừa điện bình + điện máy). cho mình hỏi là đấu vào dây nào v ? TKS !

5. vmhoangdhsg

vmhoangdhsg Tập Lái

Lam sao để led bật vừa bật chì khóa ( chưa nổ máy ) và kết hợp với công tắc đèn pha

xe em là chiếc wave mới hiện nay, sư phụ nào thông thạo vụ này hướng dẫn dùm em với nhé

Ý của em là khi vừa bật chìa khóa + công tắc đèn pha bật ( giống giống voi Nouvo sx ý ) >>> đèn led sáng ( vì chỉ xài ban đêm nên kết hợp với công tắc đèn pha ), chỉ em với nhé, em tìm mãi trong cái đầu xe vẫn ko ra. Em cám ơn trước,,,,

6. vmhoangdhsg

vmhoangdhsg Tập Lái

tình hình là kiếm cộng dây màu đen sau ổ khóa không ra, wave,, với mass chẳng hiểu là cái gì cả

7. nam4075

nam4075 Bằng A2

các anh cho em hỏi tý...kô biết con xe wave rs của em nó bị gì, mà khi bật công tắc đèn lên thì 2 đèn báo xi nhan trên đồng hồ với 4 đèn xi nhan trước sau đều sáng cùng với đèn pha,, nhưng đèn hậu lại kô sáng.. khi bóp thắng stop thì đèn hậu lại sáng...giờ làm cách nào để nó trở về như cũ.... anh nào biết giúp em với,,, em xin cám ơn

8. hieupham123

hieupham123 Tập Lái

pro ơi e đấu như trên mà con tụ của e nó nổ lun, e thay 2 con nữa cũng bành lun, e bỏ tụ ra thì role vẫn nhảy liên tục nhưng lắp tụ vào thì role hết nhảy nhưng để một tí là tụ nổ lun (e dùng tụ như trên ạ 1000mf 25v)! e lắp trên con rsx fi 2017 ạ

#88 hieupham123, 2/11/18
    Sửa lần cuối: 2/11/18
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...