Help !! Cho mình hỏi xe mình CXN dên nhỏ 3 bạc chạy yếu quá . ( mới làm dc vài tuần )

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi vanmy00, 24/4/12.

1. tdakvn

tdakvn Bằng A2

bệnh tình này có lẽ là do dàn đầu rùi!! Đem ra thở canh cam cò lại thử xem có cải thiện hok!

2. vanmy00

vanmy00 Bằng A1

hôm qua ngồi hí hoáy tập tháo vs xoáy xu pắp ( sư phụ chỉ lun ) , tháo ra 2 cây xúc pắp 1 cây thì đen thùi lùi đóng bụi tro đen thui . 1 cây thì nâu nâu cam cam gì đó . víc tông thì đen thùi lùi bụi tro quá chài lun . buồng đốt cũng tro nhiều lắm . tháo ra cạo chùi rửa sạch sẽ xong xoáy . gắn zô chạy . quá ngon . bốc lực mạnh ( pô nổ y như lúc mới làm xe ) đã lắm ( chạy giữa trưa nắng cũng bốc lắm ) . còn cái max speed chắc cũng chưa nỗi đâu . vì chắc còn cái nồi cùi làm sau quá . ( ông già mình chạy chiếc future 1 china mà ngon lắm. bữa mượn đi làm đường vắng kéo lên gần 100 . khoảng 94 ak . ) mượt lắm ( đầu lòng chưa rớt ) tính đổi đầu lòng mà nghe nói china đổi wa cũng z tốn tiền nhiều . nên thôi . ( vì papa chạy xe du lịch nên xe future này chạy ít vs chạy chậm lắm ko bao giờ chạy quá 50km/h . bữa hỏi pa cho đổi vài món . ổng nói mún đổi gì thì đổi đi . nên tính đổi bộ nồi qua làm cho ngon :p ( mong là khi làm xong cái nồi sẽ đc như mong muốn ) haizzz china

3. duykhang7914

duykhang7914 Bằng A2

Cxn dzen nhỏ mà đi cam 8li.pac tưởng cam cao là ngon hả.sên nhông dĩa sắp 14-30 chạy từ đây ra tới vũng tàu chắc chưa wa được số 4. Hok bik thì đừng có lên đây mà nói nha pa.người ta cười vô mặt pa kìa

4. namchanphong

namchanphong Bằng A4

e nói có sách có chứng......................ko tin thì cứ bác sem lại có chiếc dream xanh minh pót theo đó...

còn bạn tin hay ko là chuyện cũa bác.................

5. duykhang7914

duykhang7914 Bằng A2

thì sắp snd bao nhiêu ai mà sắp chẳng được.chủ yếu là có chạy được ko thôi .CXN dzen nhỏ nếu mà sắp 14-30 chạy thua 14-34 thì sắp làm gì

6. Trường An

Trường An Bằng A4

Dên 110 trái wave xác RS đi 14-32 đu đít e 10 mấy 58 dc hông ta.

7. dendonchichac

dendonchichac Bằng A4

thợ dỏm , làm xe cho có tiền vậy thôi . Em bị 1 lần rồi

8. chaly_4789

chaly_4789 Bằng A2

mình mới làm 2 bạc, dên 110 fu, trái 110 cos1, bxc centa 150, cam thấy ghi là 7.6, nsd zin, hix mạnh thì mạnh hơn thiệt đó, nhưng mình nghĩ chắc khỏi xún dĩa tại thấy còn chậm quá, Thợ nói còn thiếu bộ lửa đấu vs bông mai xịn là ok, vì mình thích đề nên thợ nói mốt mua sẵn bộ lửa đấu để dành chứ giờ quấn lại mâm lửa này dễ chết
    mấy pro cho mình 1 vài ý kiến được không, chứ mình củng làm rồi, giờ khuyên làm bài khác củng hok đủ lúa. 2 bạc sao thấy chưa đã lắm. mình đang rodai ngày thứ 3

9. Viet.MC

Viet.MC Bằng A2

^^! Bác này cũng cùng ý kiến vs e .....tại bác "phong" j đó cũng qua 2pic e nêu bài y chang, mà e nghe cam 8ly nó có mùi nên cũng ko ý kiến j

10. biketvt

biketvt Bằng A4

muốn đổi như vậy mà ít phát sinh tốn kém thì sàng máy luôn: đổi duy nhất cái lốc số, sẳn rã ráp làm lại cái nồi bị củ yếu

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...