Thủ tục hành chính Help . Xe tịch thu sung công quỹ nhà nước ???

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi Giang_luv, 5/12/12.

1. tantu12

tantu12 Bằng A4

Sukitan giấy thanh lí lần đầu cuối năm 2012 ghi số loại c110 k bít bh sang tên số loại vẫn c110 hay sukittan, trog hồ sơ gốc số loại nó bỏ trống ?

2. motogp_7598

motogp_7598 Bằng A4

Thiếu tôn trọng ae trên diễn đàn quá.........

3. tantu12

tantu12 Bằng A4

Xin lỗi tại e up bài bằng đt, ghi xog k kt lại đc! Mong ae bỏ qa giúp đở em!

4. motogp_7598

motogp_7598 Bằng A4

Sao hồ sơ gốc mà xem dc hay vậy...
    Trong trường hợp này(mình trả lời theo như mình làm là):
    c110:k xét xe.cái này chủ thanh lí đã phải chi mới có dc bộ hồ sơ thế này.
    scrytal:xét xe.
    Mình biết mấy bạn quan tâm tới mấy vụ giấy này là do nghĩ tới vụ sàng tháp lên xipo ya z125.
    Mình xin cảnh báo với các ae đang nuôi ý định này nên lấy số tiền đó mà mua ex chạy cho nó lành về nhà ngủ cho nó ngon.
    Đi xe giấy sàng ngượng lắm các bạn àh,gặp ca làm luật thì ru rú k giám ho he,lấy tiền nuôi thợ máy mất xe như chơi,đóng đục là vô tù đó k phải chuyện giỡn chơi đâu nha ae.ở tù dây chuyền đừng nghỉ bỏ ra mấy triệu là k liên quan.
    Hiện nay đi ya z đặc biệt là xipo thường xuyên bị ép xe xét giấy tờ..giấy zin hay k tính sao..nói vậy thôi chứ ai thích thì chơi đi..

5. thienlongbmt

thienlongbmt Bằng A2

xe này buôn bán hoặc chạy vô tư luôn còn bán ra ngoại tỉnh thì phải xem xe có đóng lại số khung số máy không nếu đóng lại rồi thì bán trong tỉnh sang tên trong tỉnh thôi ngoại tỉnh miễn bàn

6. Challegen_X

Challegen_X Bằng A2

Giấy thanh lý :

Thường thì gồm những xe bị phạt tội nặng - hoặc những xe dính đến trộm cắp không ai lên nhận lấy về ...

Sau 1 thời gian C/a sẽ xung vô công quỹ nhà nc' nhằm đở chật bãi ...

Các dòng ga lớn như SH Ps Dylan thì chỉ nhượng cho a e trong ngành - mình hok có quyền rớ vô đc ^^ ....nhưng mua theo lô gồm 10 chiếc hên xui - lẫn lộn cả SH vs wave dream chaly.....

Khi mua sẽ cấp cho 1 cái giấy đi đường và không sang tên đc :D... Chỉ chạy trong nội thành - nếu ra khỏi tp bị c.a tỉnh khác bắt - thì hên xui :D

7. Remix

Remix Bằng A2

Xe giấy Sukittan e107 tháp số bị tịch thu giờ thanh lý ra, lên 2000 , chủ xe bao sang tên ở 282 NTLong .Cho e hỏi nếu ra cavet tên mình đi đường bị GT bắt có dính tội thay đổi kết cấu xe ko với nữa mún sang tên có đc ko . Thanks ae:101:

#37 Remix, 28/4/13
    Sửa lần cuối: 28/4/13
  8. bikerboys

bikerboys Bằng A2

Chào các a c e biker . tình hình là e cũng đang mún mua 1 chiếc nova giấy thanh lý tại chỗ của tỉnh bình dương sk sm trùng với bs đang băn khoăn về việc sang tên chuyển vùng .. A c e nào hiểu rõ vấn đề này xin tư vấn giúp . thấy a motogp_7598 có kinh ngjieemj xin nhờ bác tí ạ . thanks nhìu .

9. vuukiet

vuukiet Bằng A1

em cũng đang phân vân vụ xe sung công qũy mua có sang tên gì đc ko ..chạy có bị bắt lỗi gì không

10. Ken_4759

Ken_4759 Bằng A2

Mình cũng mới lay 1 chiec xe tich thuc cong quy nn , xe minh la f121 ma len ao satria so khung đã dời xuong duoi yen nhu xipo , bi tich thu roi minh mua cua ông ca ban cho minh bao sang ten, nay minh da sang ten dung ten xong minh di duong neu bi gt bat co lam s k va co bi gi k, so loai c110 dung tich 109 , may pro tu van giup minh

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...