Hình ảnh du lịch của CLB

Thảo luận trong 'CLB môtô Bình Tân' bắt đầu bởi player, 25/7/11.

1. ducsport

ducsport Bằng A1

Tiếp thu ý kiến anh Thành! rút kinh nghiệm lần sau....hahaha
    Nghi86: ai ăn hiếp em dữ vậy đến nổi phải xin tha, nói với anh một tiếng là anh cho đi mỏi gối luuôn đó?
    anh phải để râu dài như võ tòng mới bảo vệ em đượcB-)hehehe..

2. nghi86

nghi86 Tập Lái

Thôi anh, cho em XIN.....:burnjossstick: ^:)^ nghe thấy anh nói bảo vệ em.... :-SShú hồn...... em tự bảo vệ em đc rồi, k cần anh đâu..... Thôi thôi, thấy ghê quá đi.............:pudency: em sẽ k dám đi theo anh Chí Nhung xả STRESS nữa.............. SỢ anh luôn rồi....................:-S

3. ducsport

ducsport Bằng A1

Chú hề rơi lệ rồi à? cho a dỗ dành chút síu nhé " Nín nín đi...... đừng khóc khóc nhe .....anh đi ngủ trước nhe " kakaka
    Mới thế mà đã sợi rồi hả em? yếu tim quá đi thôi. Vâỵ là trong bộ sưu tập "những người sợ minh" có thêm một người mới hahaha....

4. tuancamera1

tuancamera1 Tập Lái

KKKKKKKKKKKKKKKK HÔM NAY RẢNH QUA NHÀ BÌNH TÂN QUẬY COI,Ý QUÊN THĂM CHẾN HỬU,MẤY BÁC TỔ CHỨC ĐI DỬ QUÁ HÁ,KO BIẾT BÊN BT CHỪNG NÀO ĐiI FESTIVAL HOA Ở ĐALAT DÂY,CÓ GÌ CHO DI KÉ NHA

5. nghi86

nghi86 Tập Lái

haha.... anh thiệt Khủng bố quá đi..... hú hồn hú vía..... em đâu có rơi lệ.... chỉ là chú hề rơi lệ thui..... :p

6. ducsport

ducsport Bằng A1

Chú hề rơi lệ Là em.....nào vậy ? Có dịp nào nghi86 cho anh kết bạn với Chú hề đó nhé !

7. player

player Tập Lái

trời topic du lịch của tui mà ko thấy ai bình luận gì hết chỉ thấy ông Đức ghẹo gái ko ah ! Anh làm wa em ấy sợ ko dám đi chơi nữa là coi như anh mất cơ hội luôn đó :D

8. nghi86

nghi86 Tập Lái

haha..... em đọc đoạn đầu xong, #:-Sem cám ơn anh lắm.... vì anh đã lên tiếng hộ em.... :-Ohaha.... khúc sau cùng em đuối luôn.........:( haha.... Nhưng cũng cám ơn anh đã chợp đc nhiều hình đẹp nàh..... hehe....

===== Bổ sung vào lúc 16:36 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 16:30 =====

Chú hề đó sợ anh rồi anh ducsport..... haha..... không dám xuất hiện nữa.... chỉ có Nghi86 này dám xuất hiện thôi.... haha.... em biết số đt anh rồi nha!!!!! haha.... cho vào blacklist thôi.... hehe......

9. player

player Tập Lái

hehe .... Ăn ở sao mà bị liệt vào blacklist vậy anh Đức . Chuyến đi Đà Lạt festival hoa ko biết có ai đi ko ha ? tiếc là mình đi ko được nếu ai đi thì nhớ chụp hình nhiều nhiều nha ! Đà lạt có nhiều cảnh để chụp lắm đó .
    anh Đức ráng dụ dỗ em Nghi đi Đà Lạt chơi xa stress đi ! chúc thành công nha ha ha ha :D

10. thanhmagna

thanhmagna Bằng A2

- Player ơi ... Chuyến đi Đà Lạt tham dự lể hội Festivssl Hoa đành lỗi hẹn nửa rồi ...
    - Anh em CLB mình tranh thủ về Vỉnh Long vào ngày 30/12 đi ... Anh em xem và học tập cách chạy và cách bảo vệ lộ trình đường đua để có thêm kinh nghiệm về chuyên môn áp dụng cho giải đua xe đạp tay cầm ngang lần thứ 2 của Quận Bình Tân. ( Giải sẽ được tổ chức vào tháng 2/2012 này đó.)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...