Hỏi cần cao nhân chỉ giúp ạ

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi Hậu Pro, 22/2/20.

1. Hậu Pro

Hậu Pro Tập Lái

Xe mình sirius sao mình lắp 4 bóng led 7 màu lên thì nó kg chóp,chỉ có thể sài 2 bóng tóc trước và 2 bóng led 7 màu sau là dc,bị gì ta

2. dior

dior Bằng A4

Led 7 màu xài điện bình mới chớp đc. Xài điện máy chập chờn sao chớp đc. Muốn chớp thì câu chỗ đó thành điện bình thôi

Hậu Pro thích nội dung này.
  3. Hậu Pro

Hậu Pro Tập Lái

Uh mình sài pha led,đã lên điện bình kg biết là dc chưa, hay sao pro chỉ thêm ạ

4. Hậu Pro

Hậu Pro Tập Lái

Mỗi lần đổi 2 bóng tóc trước thành 2 bóng led 7 màu thì toan cục chớp, kg biết đành mua cục chớp khác và để 2 bóng tóc phía trước và 2 bóng led ở phía sau, tức sao kg dc 4 bóng led

5. tiến tay ga

tiến tay ga Tập Lái

Bạn phải câu điện bình thì nó mới nháy chứ nó đang dùng điện từ máy là điện xoay chiều AC bóng 7 màu phải dùng điện bình dc thì nó mới nháy đc

6. phvthanh92

phvthanh92 Tập Lái

bóng led 4 bóng chắc là 4 si nhan r . si nhan thì điện bình sẵng r mấy bác ak . nó k chớp là do cục chớp zin của xe k hổ trợ mạch led vì khác xung . ra mua cục chớp có hổ trợ led vài chục k là ok . 2 bóng sau bác sáng đc là nhờ 2 bóng tóc phía trước ấy :D dùng bóng sợi tóc nối dây kẹp vào giữa đường dây như trên cũng đc

#6 phvthanh92, 8/2/21
    Sửa lần cuối: 8/2/21
  7. thanhsonmt

thanhsonmt Tập Lái

Thay cục chớp điện tử xem

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...