Taurus Hỏi đáp TAURUS vào đây ae!!!

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi minhtiendi3, 19/5/10.

1. Nam Thành

Nam Thành Tập Lái

Các pro cho mình hỏi thăm xíu về con taurus nha. Số là em cũng muốn tân trang cho em nó xíu, các bạn chỉ lên cacte x1, tay dắt jupiter 2010, thêm cái ốp đầu. Vậy các pro biết chỗ nào bán mấy thứ này ko vậy chỉ mình với, hay cần thêm đồ gì nữa ko????. Cám ơn các pro trước nha!!!!!

2. batdonsan

batdonsan Tập Lái

méo liên quan, giữa xe và nhà các anh chọn cái j ?em là em chọn nhà đấy. Tậu trâu cưới vợ làm nhà mà ? Jo ko có nhà gái nó éo theo đâu.
    À tiện em đang có cái căn chung cư Eurowindow River Park ở Đông Anh giá chỉ 1.2 tỷ/căn với vài khu biệt thự La Casta ở Hà Đông. Ko biết anh em nào qtam ko, mình góp tiền ở chung. Có j ới em nhé. 01658987220 em là chuyyên viên tư vấn bất động sản nhé hihi. Ms.My

3. Tuấn RX

Tuấn RX Tập Lái

Phải thay full bộ nồi hay sao b? Cần chế gì không?

4. Long_sgnó

Long_sgnó Tập Lái

Ae cho mình hỏi mình đi trái 54 giá tầm bao nhiêu

5. Long_sgnó

Long_sgnó Tập Lái

Trái 54 giá bao nhiêu bạn?

6. Thế Ví

Thế Ví Tập Lái

Xin lỗi các bác đào mộ tí. Đang định mua cái rổ xe cho Tau mà tìm hoài không thấy. Có cái này đẹp quạ Ai biết trang nào bán chỉ tôi với

7. bac gấu

bac gấu Tập Lái

cho mjnh hỏi xe taurus cua mjnh no hú nhu xe TQ z ak ma mjnh thay bộ nồi mới vẫn k hết .có người kêu thay bộ lửa bên mâm lửa la hết.co đung k ca nhà

8. bac gấu

bac gấu Tập Lái

ae cho hoi tảuus em nồi bi hú gio phai lam sao

9. sonrfd2

sonrfd2 Tập Lái

Nồi Tau hơi khó chịu, bạn tán chuồng heo lại (cái này hên xui, do thợ là chính), thay 2 lá bố, thay chuông + guốc ba càng, 3 lò xo mới. (đồ hãng khoảng gần 1 củ)
    Nếu mua nồi Si-Ju fi thì làm cả bộ (trước, sau) khoảng 2,5tr lắp qua chạy ngon liền.
    NOTE: Cây cam của Tau có 1 bạc đạn, nên nó hay xào lắm, coi chừng xe bạn bị cam - Giải pháp: ra thợ tiện đóng thêm 1 bạc đạn phía trong (nhớ lắp 1 vòng che bi phía ngoài bạc đạn) ~ tốn kém150k

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...