Hỏi Đáp Thắc Mắc

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi luiznguyen91, 3/4/19.

1. luiznguyen91

luiznguyen91 Tập Lái

Xin Chào tất cả anh/em trong grọup!
    Tình hình là em được cho lại con xe này, đang tính làm lại cho đẹp đẽ để chạy tàn tàn đi làm thôi.
    Em tính là:
    Thứ 1: Kiếm hỏi mua dàn áo khác của Jupiter để thay vô, nhưng em không biết nó có gắn được vô con này không ?
    Thứ 2: Em sơn lại dàn áo rồi dán tem mới .
    Em cũng không biết nhiều về xe cộ nên mấy anh/em có gì tư vấn giúp ẹm
    Em cám ơn!

2. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

Dàn áo zin của xe thì cứ đi tút táp sơn lại thôi, mua đồ zin thì giá khá chát mà đồ lô thì gắn vô ọp ẹp, trật tới trật lui chứ ko đơn giản đâu, phải gọn chế đủ kiểu chứ ko có kinh nghiệm mà gắn dàn áo lô là lòi con mắt chứ ko giỡn chơi đâu à.

3. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

Dàn áo zin của xe thì cứ đi tút táp sơn lại thôi, mua đồ zin thì giá khá chát mà đồ lô thì gắn vô ọp ẹp, trật tới trật lui chứ ko đơn giản đâu, phải gọn chế đủ kiểu chứ ko có kinh nghiệm mà gắn dàn áo lô là lòi con mắt chứ ko giỡn chơi đâu à.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...