110SS [Hỏi đáp - Tư vấn] Yamaha 110SS / SStwo / F1Z/ F1ZR

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi TLTuanAnh, 7/12/09.

1. TLTuanAnh

TLTuanAnh Bằng A2

Tất tần tật mọi thứ về dòng Yamaha SS110 nha anh em, hỏi đáp bệnh xe, nơi sửa chữa, tư vấn mua xe, giải đáp thắc mắc về dòng Yamaha SS110.
    Mọi topic liên quan đến hỏi đáp lập bên ngoài sẽ được gộp vào topic này.

--------------
    MOD

#1 TLTuanAnh, 7/12/09
    Sửa lần cuối bởi mod: 16/8/13
  2. ya_ss110

ya_ss110 Tập Lái

1: Phụ tùng thì mua rất dễ. IC và chế có thể dùng chung của Ju hay Sr. Nên Không ngại.
    2: Giá mua xe thì vô cùng...........
    3: Độ bền thì do người đi. ( như mình chày tẹt hơn 5 tháng rồi chẳng thấy hỏng gì cả)
    Mình đã đi rất nhiều dòng 2 kỳ ( Nova, Gv, Z, TZM, TZR 250, APR 125, NSR) thì thấy SS 110 rất hợp lý với người không có thời gian chăm xe nhưng lại thích chơi 2 kỳ.

3. TLTuanAnh

TLTuanAnh Bằng A2

Rất là thx bạn những thông tin của bạn giúp mình rất nhìu bạn có thễ cho minh Y!m hay la số phone ko ? và hiện h mình có 7t có thễ tìm 1 em gọi là chạy dc ko ?

4. lenam86

lenam86 Bằng A2

:-B:-B:-B
    yamaha mình mu tit

5. ya_ss110

ya_ss110 Tập Lái

Xe của mình bạn tham khảo nhé.

Vì xe mình bị xoè vỡ tan giàn nhựa nên phải thay nguyên dàn đầu.
    bạn ở Hà Nội thì mình giúp được nhiều hown.
    7tr mua đc con ngon luôn đó.
    Nhưng theo mình mua con tàng tàng ( nhựa con nguyên, máy về làm lại) hay hơn.

6. ba_huy

ba_huy Bằng A1

bác này chơi nhìu xe vậy.chạy những con ngon như vậy mà về chạy ya ss có chán ko bạn.chắc mất cảm giác lun dó.hii

7. ya_ss110

ya_ss110 Tập Lái

ba_huy: bác này chơi nhìu xe vậy.chạy những con ngon như vậy mà về chạy ya ss có chán ko bạn.chắc mất cảm giác lun dó.hii

Mình đã chạy và thích những xe
    TZR 250 nhưng rất ăn xăng không nuôi được nên giải tán.
    NSR TZM rất nhanh hỏng Ic điều tốc nếu hay kéo ( mà đi dòng này kô kéo chạy Honda 82 50cc cho lành)
    Z Sườn + Cuộn điện ( rất mất nhiều công và tiền của)
    Gv Thì vì mình ở Hn nên việc mua Ic là rất vất vả cái dòng này không đúng ic thì đi rất bục mình ( Bô thì cứ gào lên mà xe thì chạy ì ra) ( bạn nào đi Fx ic Viva thì hiểu)
    APR 125 được cái dáng thời trang chạy thì ôi thôi.........
    Vì lý do công việc bận + ít thời gian chăm sóc mà vẫn đú đởn chơi 2T nên em chon em này.
    Còn về cảm giác thì Hôm nào giao lưu em cho bác chạy thử rồi nói sau cho khách quan.
    Xin lỗi anh em đi Nova, Gv, Z, đây chỉ là cảm nhận của mình thôi có j bỏ qua nhé.

8. Áo 2 Dây

Áo 2 Dây Tập Lái

^.^ Ngòai đó có nhiều phụ tùng SS ko bạn??? Mình đang muốn mua cái đùm đĩa truớc của SS ^.^

9. ba_huy

ba_huy Bằng A1

sao bác ko nói lun cảm nhận của xe nova đi.và ls nữa.chạy 2 con này cũng ghê lắm à.m thấy gv giờ chuộc nắm đó bác.tại bác chưa chạy dc con ngon thui.bác ở hà nội à.bác cho số điện thoại m nha.hum nào anh em đi cape.m gọi bác.số m 0984433011

10. TLTuanAnh

TLTuanAnh Bằng A2

http://5giay.vn/showthread.php?t=1389129 Em tính gom lúa hốt con này bác ya_ss xem có đc ko ? và nều mong bác giới thiụ em vaì con ỡ trog SG nha :( pác o HN thi xa wa T_T

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...