Hỏi keo màu dán đèn xe

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi xmast_night, 20/9/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. xmast_night

xmast_night Bằng A1

mình có xe jupiter đi lâu đèn xe và mặt đồng hồ ố ố nhìn cũ wá; tính dán keo màu xanh nhạt như thủy tinh hay màu vàng vàng cho đẹp ; bạn nào biết chỗ nào hay có loại keo dán đó chỉ min2h với; xin đừng khuyên mình dán đen hay caro nha vì mình dán rồi nhưng đi đêm đèn tối wá sụp ổ gà sợ wá nên lột ra rồi; cám ơn các bạn

2. xmast_night

xmast_night Bằng A1

up lên cho anh em thấy tư vấn đê

3. STEVENKIEN

STEVENKIEN Bằng A4

vào dây coi ne bạn http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=92578
    có tiền thì bạn sơn lun đi hinh như co 150k ah mà ko bì mờ

4. Black15

Black15 Bằng A1

up giùm ne`

Tiện thể cho mình hỏi mún dán decal màu đèn sau thỉ mình phải thay cái nhựa đỏ để dễ nhìn hơn ha~, mún thay cái đó thì ra đâu thay dzi mấy bro?

5. xmast_night

xmast_night Bằng A1

để luôn cũng đc bóp thắng màu đỏ xuyên keo đen luôn mà. mà xe bạn xe gì? các dòng yamaha mình tự bỏ miếng đỏ ra đc đó

6. -_budjet_-

-_budjet_- Tập Lái

bõ miếng đõ ra bóp thắng cho chói mắt người khác hã pac' . . . . có bõ miếng đõ ra thì dán decal caro đen vào cho khõi chói mắt người ta

7. Black15

Black15 Bằng A1

oh`, thanks các bác nha, thì mình định dán decal màu xanh dương lên ma`, mình đi nou2

8. xmast_night

xmast_night Bằng A1

uhm đúng rồi ý mình nói là bỏ miếng đỏ đèn stop ra để dán decal den vào đó mà chứ mình chúa ghét mấy đứa bỏ ra mà ko dán gì vào chói bựa lắm

àh mà nhân tiện thấy trên forum có link thegioidecal vào chat hỏi dán caí đèn fa trước của jupiter R màu xanh giá bao nhiu ông đó nói 100k mình chạy luôn mắc wá vậy. bạn nào biết rẻ rẻ chỉ với nha

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...