Honda khác Hội nhóm Honda Winner 150

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi vmtu8x, 4/10/16.

1. vmtu8x

vmtu8x Bằng A2

Chào các bác, chuyện chẳng là e mới tậu em Winner 150 này nên mới mạo muội post lên đây. Em thấy xe cũng ra mấy tháng rồi và chắc hẳn cũng có nhiều bạn đã cưỡi con ngựa này nhưng ngặt 1 cái cũng chưa thấy hội nhóm nào trên này, nhân đây e cũng xin lập lên hội nhóm Honda Winner để các ae cùng trao đổi, thạo luận, khoe chiến tích, độ xe và trên nữa chúng ta có thể tạo lên các chuyến đi phượt cho hội của mình. Mong ae ủng hộ cho hội nhóm ngày càng phát triển nhé.
    E xin báo dah đầu tiên, do đt cùi băp quá chưa chụp đc ảnh nên e mượn tạm cái ảnh về màu xe của em, các cụ thông cảm chút nhé ( e sẽ bù sau ) :p
    BKS : 04622

Hắc Bạchminhtuan12 thích nội dung này.
  2. vmtu8x

vmtu8x Bằng A2

Ae nhà winner đâu hết rùi.

Đại tá thích nội dung này.
  3. vmtu8x

vmtu8x Bằng A2

Có bác message cho e hỏi tham gia như thế nào, các bác cứ post vào đây nhé, tất tần tật về e nó nhe. Honda Winner

4. dongdua

dongdua Bằng A1

Em cũng muốn tham gia nhưng sắp có xe, liệu có được không bac

5. vmtu8x

vmtu8x Bằng A2

Được bạn nhé, có gì cần hỏi bạn cứ đưa lên đây ae cùng trao đổi.

6. phucnk

phucnk Tập Lái

ae cho mình hỏi tiếng của động cơ DOHC và SOHC, thì cái nào êm hơn, chưa có xe nên chưa bik.

7. vmtu8x

vmtu8x Bằng A2

DOHC với SOHC, cả 2 máy đều có độ êm như nhau, nhưng về cơ bản máy thì DOHC bứt tốt hậu tốt, còn SOHC bứt tốt nhưng hậu thì lại thua DOHC . Chỉ có điều DOHC mới ra nên chi phí còn đắt hơn SOHC 1 chút, về lâu về dài thì vẫn nên chọn DOHC hơn vì ngta thường chỉ chọn cái mới chứ ai lại chọn cái cũ đâu .

phucnk thích nội dung này.
  8. phucnk

phucnk Tập Lái

ok thanks bạn, tính mua con exc mà máy nó kêu ghê quá, ra đường nghe tiếng là biết exc rồi.
    Cho nên mình tính chuyển qua winner. đang hóng xem winner nó có kêu to như exc k . nếu ok ngon lành cành đào thì quất winner

9. dongdua

dongdua Bằng A1

Nghe anh nói em cũng thấy yên tâm về sự lựa chọn của minh. Đợi đến cuối tháng lãnh lương lâu quá, chẳng nhẽ lại đi bốc họ. Mà cho em hỏi là đi đường trường thì sao anh, máy vẫn tốt chứ ạ?

10. vmtu8x

vmtu8x Bằng A2

Mua winner là hợp lý, t1 là máy ngon, đời moi. t2 là giá đang cực kỳ tốt nữa, m mua lúc đầu 45tr500 mà giá bi h mua online có hơn 41tr. Quá ngon

phucnk thích nội dung này.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...