Honda khác Hội nhóm Honda Winner 150

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi vmtu8x, 4/10/16.

1. Nguyễn Lê Sĩ

Nguyễn Lê Sĩ Tập Lái

Mình muốn gia nhập hội xin được chỉ giáo!!!

2. jimmyctho

jimmyctho Bằng A2

Bác để tay côn nhẹ hơn ex đảm bảo vào số ko tê. Sẽ có cảm giác vào số ko ngọt mà bị cụp cụp. Tăng đưa tay côn hơi nặng tí độ rơ chỉ khoảng 2,3cm là ngon, bóp tay côn vào số ngọt vèo. Con này chả cần canh km thay nhớt. khi nào thấy vô số cứng, sượng, hay kẹt số và số 5 hú nhẹ là thay. Đi nhièu Top1 20w/50 bác đổ vào chạy ko tê e thua gì cũng chịu! Ngon vạn lần ex
    Sên giờ bạn bè nó chuộng của Raider 150fi mới. Bạn ra su mua thử đi. Coi bộ êm. Ko thì DID 10 ly phốt đi ít giũ, lâu chùn.

3. jimmyctho

jimmyctho Bằng A2

Rodai 2000km sau đó quất Top1 20w50. Nhớ thay 1.2lit nhé. Bao êm

4. jimmyctho

jimmyctho Bằng A2

3100 đi cỡ 800km là bắt đầu hú nhẹ rồi. Thay 1l2 nhé. Đừng thay 1l1 nếu bác đi nhiều

5. jimmyctho

jimmyctho Bằng A2

Xe tớ đây. Xe đi cày nên chả làm gì nhiều.

6. honso

honso Tập Lái

Chào mọi người mình mua winner ngày 4/12/16 đến nay chạy cũng được 4k4 km nhưng trong lần đi tour sg - đà lạt mình thấy xe mình có bị vấn đề không biết là từ đâu và bị đến giờ mong được các bác giúp đỡ
    Ây là tour đó mình đèo thêm Vợ với 2 giỏ đồ nhưng lúc chạy số 4 trên đồng hồ lúc đó cở 8x-9x km/h mình chuyển qua số 5 rồi có víc thêm ga đồng hồ có lên RPM có lúc mình víc max vòng tua luôn nhưng km/h vẫn k thay đổi mà máy có gằng như kiểu mình bóp côn rồi nhả ra ấy nhưng khi trả về số 4 mình víc ga lên thì tốc độ lại tăng được:mad:
    Ngày 22/3 mình thấy tức quá ra đường mai chí thọ speed test lại 3 vòng nhừng kết quả cũng như vậy số 1, 2, 3 mình víc lên 8500 rmp thì tốc độ lúc đó cũng đc là cỡ 8x km/h xong đá số 4 thì mọi chuyện vẫn bình thường mình vic lên mã vòng tua thì speed lúc đó cở 10x km/h sau đó mình đá qua số 5 nhã nhẹ ga rồi víc lên max vòng tua nhưng speed cũng xấp xỉ ờ mức số 4 trong khoảng 10x km/h rồi số 6 cũng vậy. Với lại lắm lúc lên ga máy như bị kiểu bóp côn rồi nhả ra lại vậy:mad:
    Xe cũng ít đi đa số để ở nhà cho bố lây ra chạy vòng vòng chơi chừng nào đi làm về mình mới chạy
    Xe mình thay nhớt Motul 300V Pháp 10-40w để đi chơi xa trong tết thay 1L1 ở express center
    Mong được các bác hỗ trợ khắc phục được lỗi sớm;);););)

7. TienMinh

TienMinh Tập Lái

Các bác cho mình hỏi, ở SG thì HEAD nào bán winner giá tốt nhất vậy? Mình search trên mạng thì báo 37 39 mà ra hãng toàn 45 46, nghe muốn nản. Thank các bác

8. phucnk

phucnk Tập Lái

Bạn tới head timexco gần chợ thủ đức hỏi xem, head đó bán xe rẻ hơn mấy head khác vài tr

9. TienMinh

TienMinh Tập Lái

Vài triệu luôn ạ? giờ e chỉ mong có chỗ bán 43, ra giấy ở SG là được rồi =))

10. TienMinh

TienMinh Tập Lái

Mới call, giá 45.5, ko bớt :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...