HỎI: Những gì cần xem xét khi mua xe cho người mới tập chạy.

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi Perry1112, 25/6/17.

1. Perry1112

Perry1112 Tập Lái

Em chào mọi người ạ,
    Em thích mô tô từ bé rồi, nhưng chưa bao giờ có thời gian tìm hiểu nên giờ không biết cái gì sất, chả là giờ em muốn mua xe để chạy, không chạy nhiều, khoảng 2 ngày một tuần hoặc cần thiết thì đi, mua vì sở thích (chứ không theo trào lưu nhé :() và cũng muốn sử dụng lâu dài. Em thích dòng sport ạ, em cao 1m67+ (không biết chính xác) và đang nhắm đến con Yamaha YZF-R15 version 2.0, 149cc thoi :p nhưng không biết mình cao có nhiêu vậy thì đu có nổi không, nhờ các cao nhân chỉ bảo, thông số kỹ thuật đầy đủ nhất dưới file đính kèm ạ, tiếng Anh =.= tiếng Việt em kiếm cái bảng đầy đủ vậy không thấy, toàn bài viết thôi ạ :(. Nguyên một nùi thông số kĩ thuật em như đứa đần ấy, không hiểu gì sất, nên là không biết máy đồ tốt không, rồi thì sau khi mua xe xong còn cần mua gì nữa, bảo quản ra sao, ai trả lời được gì cứ tự nhiên ạ, biết càng nhiều càng tốt, các bô lão giúp em nhé, em cảm ơn nhiều ạ :D

File đính kèm:

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...