Hỏi về GTHL

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi k790i, 27/7/11.

1. dragon9999

dragon9999 Bằng A2

XE MOTO KHÔNG GIẤY BỊ BẮT LẠI BỎ LUÔN CHIẾC XE ĐI BẠN HHHAA HOẶC CÓ GỐC THÌ PHẢI VÀI CỦ LÃNH RA LO GÌ MÁY CHÚ LUẬT SƯ CỨ HÙ EM NÓ , XE THANH LÝ XỊN , VÀ HẢI QUAN CHÍNH GẠCH LÀ NGON NHẤT , GTHL LÀ CÓ THỂ LÀ GIẤY XỊN KO CÓ HỒ SƠ GÓC KO SANG TÊN ĐƯỢC ĐÓ BẠN

2. matquy

matquy Tập Lái

úi zời ơi . muốn chơi xe mà cứ phải để ý hết cái này rùi cái kia thì sẽ ko bao giờ chơi được , hoặc niềm đam mê chưa đủ . thế thì tốt nhất đừng bao giờ nghĩ tới 3 chữ PKL

3. namvietin

namvietin Tập Lái

Cho em hỏi ngu 1 câu là làm thế nào biết là giấy thanh lý xịn, chẳng nhẽ lại đâm đầu vào hugo nhờ nó check hồ sơ gốc, thanh lý giả khác xịn ở chỗ nào... mong các bác chỉ giáo

4. hoisophanlagi

hoisophanlagi Bằng A4

yeah. như bạn đả nói. chỉ có công an hay cò lái chuyên làm mấy vụ này mới giúp dc bạn thui :D

Còn ko khi mua xe. giao kéo nó rút hs ra cho bạn lun. bảo đảm hơn bạn tự đi rút

5. Longcbryaka

Longcbryaka Tập Lái

Theo tôi nghĩ là thế này.Có hai loại giấy tờ
    Loại 1:HQCN & TLHQ
    Loại 2:MBC, GTHL......
    Chỉ có loại 1 là ok đi tẹt ko sao, chỉ bị sao khi ko có A2 và câc thủ tục giao thông thông thường như vượt đèn đỏ, đi ngc chiều, gây tai nạn.....
    Còn lại GTHL, MBC thì tôi thấy mấy bác dài dòng giải thích với phân biệt MBC hay GTHL làm gì cho mệt....rút lại là ko có tác dụng lưu hành....
    Còn bác nào lưu hành thì tự xác định....nhẹ thì nộp phạt, nặng thỉ mất xe, nặng nữa thì truy tố....the end và kết thúc topic này đi

6. thewitcher13

thewitcher13 Tập Lái

Chốt lại thế nào vậy ạ?e thấy nhiều ý kiến quá nên vào đầu cứ thấy hoang mang thế nào ấy a

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...