hỏi về lên côn tay cho wave thái 110cc

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi ntltkc1105, 29/1/18.

1. ntltkc1105

ntltkc1105 Tập Lái

tình hình là e có con wave thái 110cc muốn lên côn tay và xài bộ số móc 1N234 thì làm ở chỗ nào uy tín, và bộ số 1N234 thì dùng của nice hay dòng nào cho ngọt và không hại máy ạ, đa tạ các giáo sư trước

2. dior

dior Bằng A4

Lên côn tay có khi còn khó chịu hơn tự động à. Nồi cứ dọng ọc ọc. Làm bộ nồi độ cho ngon ngon, Nó còn nhẹ hơn lên côn tay

3. ntltkc1105

ntltkc1105 Tập Lái

e thấy nhiều ng chơi full bộ nồi + số + lốc của nice gắn vô, vẫn k ngon thiệt hả bác, số khổ là ngoài xipo thì e thích mỗi wave thái dream thái, k thích Ex, xìpo thì mặn quá, cỡ 7-8 chục chai e đỡ k nổi :(

4. dior

dior Bằng A4

Full bộ số thì đúng, còn nồi, lốc côn của nice thì phải đi kèm chung với dên nice nữa mới xài đc nhé. Mà bộ nồi nice giờ kiếm đc bộ ngon lành cũng chua à

ntltkc1105 thích nội dung này.
  5. ntltkc1105

ntltkc1105 Tập Lái

chua là khó kiếm hay mắc tiền vậy bác :( giả sử mà kiếm dc bộ ngon, đi hết bài cho ngọt ngào mượt mà thì cần những gì ạ, loanh quanh khoảng 3 hòn mà chạy yên tâm thì e làm dc, và có cần căn chỉnh chế cháo nhiều k bác

6. ntltkc1105

ntltkc1105 Tập Lái

hay chơi luôn cả cục nice, thay lốc trái lấy số máy bác nhỉ

7. dior

dior Bằng A4

K ngon là hú với dọng chứ k phải sợ mắc. Tui làm ít thấy ai sợ mắc, làm thì phải coi canh chỉnh cho êm, mua cục máy nice sàng đồ cũng đc

8. ntltkc1105

ntltkc1105 Tập Lái

cái vụ căn chỉnh có phức tạp k bác, có tự làm dc k ạ, vì e k ở SG ạ, mấy bộ ở trên sạp họ bán bao k dọng hú có tin dc k bác Dior

9. dior

dior Bằng A4

Câu hỏi chung của nhiều ng. Nếu mua đồ làm sẵn về plug and play thì chỉ gọi là ráp chứ k phải gọi là canh chỉnh, nó phù hợp với máy tính hơn là máy xe. Lâu lâu vẫn gặp nhiều ông thích kiểu đó, K biết là sợ cái gì mà k dám đem ra thợ. Mà có đem cũng ráng lựa chứ k dám đem vô mấy chỗ chuyên làm
    Đồ mua tận nơi, gặp tận mặt còn chối đây đẩy đc chứ nói gì mua online. Đồ đạc làm chỉnh tới chỉnh lui nhiều khi còn chưa vừa ý chứ nói gì mấy món đồ ăn liền đó

10. ntltkc1105

ntltkc1105 Tập Lái

đa tạ bác Dior rất nhiều ạ, thế thì toi em rồiii :( ở xa thế này, có tuyển dc đồ ngon thì nguyên cái vấn đề tìm thợ nội công cao rồi chỉnh chọt thường xuyên là cả 1 thách thức, con đường này gian nan đây :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...