Thủ tục hành chính Hỏi về màu sắc trên xe và trên cà-vẹt

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi CBAsa, 27/3/12.

1. CBAsa

CBAsa Bằng A4

Có thắc mắc này hoài từ khi cảm thấy xe bị cũ mà giờ mới hỏi : Xe mình màu " xanh lá đậm" , trên cà-vẹt thì ghi là xe màu " xanh ". Vậy giờ mún sơn màu xanh dương đậm có được không? Có bị các chiến sĩ bắt không? Thanks anh em.

2. duybao1992

duybao1992 Bằng A4

ko cứ sơn thoải mái đi bạn miển là màu xanh là đc

3. ngaonghe2010

ngaonghe2010 Bằng A4

Là màu xanh thì xanh gì chả đc! Bạn cứ sơn thoải mái!!!! Mình có con wave trong ca_vet là màu xanh mình dán luôn toàn bộ xe là màu xanh dương đi CAGT chưa phạt bao giờ!

4. Trường An

Trường An Bằng A4

màu xanh ko đúng với màu nhà sản xuất đưa ra =))

5. hungttri

hungttri Bằng A1

cho hỏi cavet xe mình ghi màu xe là nâu vàng xám, vậy mình sơn lại màu xám ko có bị bắt phạt ko??

6. gin.nl2t

gin.nl2t Bằng A2

Cho e hỏi cv xe màu trắng đỏ đen h` đổi wa tím nhám r` chi tiết đen fải làm ntn từ cv cũ wa cv mới chỉ dùm e

7. CBAsa

CBAsa Bằng A4

Cũng mong như vậy, sợ các chiến sỹ lẻo lự thì khổ...#:-S
    :D. Câu này dành cho hugo đói bụng
    Mình không chắc nhưng theo mình là có. Bạn nên sơn ở đâu đó một chút màu Nâu và vàng, còn nhiêu sơn xám là được. Vậy cho chắc đạn bạn à
    Cái này bạn không được đổi màu ngay, nếu không sẽ bị phạt khoảng 150k và tiền phí gì đó. Phải hỏi mấy chỗ có thẩm quyền về vụ này, làm tờ giấy viết tay xin đổi màu sơn xe, khi nộp đem xe lên cho họ kiểm tra màu. Sau đó người ta phát tờ giấy cho bạn ghi mong muốn màu xe cần đổi là gì. Mình biết vậy thôi. Chi tiết thì chắc bạn phải đi hỏi thêm

8. Ti Small

Ti Small Bằng A2

Xe mình trong cà vẹt là Đỏ-Đen, nhưng nguyên xe là đỏ cờ cũng may là nguyên dàn chân đen xì từ vành, cacte, phuộc, gấp,...nên chả bao giờ bị sao cả, trừ khi gặp anh đói bụng vặn vẹo thôi:)D

9. belongtomes3

belongtomes3 Bằng A4

chơi sao phải nghỉ lo j` nó muốn thì bắt thui chứ ko cần bạn đổi màu đâu hehe

10. johnny walker

johnny walker Bằng A4

bạn mình đi ati ,,cavet màu trắng....sơn lại trắng nhám nó còn ăn 200 vì tội thay đổi màu sơn xe kìa

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...