Hỏi về nơi thiết kế decal tại HN

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi hellangel1012, 25/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. hellangel1012

hellangel1012 Tập Lái

em có mẫu decal mới lấy ở trên mạng nhìn đẹp quá ko biết ở HN có chỗ nào làm được như thế ko các bác giúp em với, đay là hinh của nó

2. =TheMyth=

=TheMyth= Bằng A1

đưa bản thiết kế cho thegioidecal ở miền nam xong gửi tiền vào tài khoản nhờ họ gửi ra thôi. Chứ ngoài này mình cũng ko biết chỗ nào làm đc cả >"< > nếu anh em có địa chỉ post lên cho anh em tham khảo

3. bpl90

bpl90 Bằng A1

mình mới hỏi hình như gần chỗ chợ Phùng Khoang trên đường Nguyễn Trãi có anh tên Hà thiết kế đó bạn. mình cũng ko rõ lắm, đang định hôm nào qua xem sao :D:D:D:D

4. duongarc

duongarc Tập Lái

Vào mấy cửa hàng Quảng cáo ấy bạn, bảo họ cắt đề can cho

5. The Loneliness

The Loneliness Bằng A4

Tự vẽ luôn đi bạn ơi :D. down corel về rồi lên mạng tìm cách vẽ. Hồi trước mĩnh cũng vậy; mất 2 ngày là quen dần với các công cụ chính trên corel thôi :-j. Còn nếu nhác thì mang ra các tiệm làm quảng cáo kêu họ vẽ lại cho. nhưng như thế thì giá khá cao đấy ;)

6. tdmavth175

tdmavth175 Bằng A2

in decal đó bạn chứ ko phải cắt đơn thuần đâu

7. nifesto89

nifesto89 Bằng A1

nếu cắt thì bạn phải làm nhìu lớp thì xấu lắm

8. manhthang599gtb

manhthang599gtb Bằng A4

mình cũng đang có ý định làm lại cái bộ decal cho con xe của mình theo kiểu này này [​IMG] không biết đem ra mấy cái hiệu quảng cáo nó có làm được không nhỉ tại vì xe mình đã có sẵn màu sơn đỏ rồi mà

9. Bố Tao

Bố Tao Bằng A1

mình thì muốn dán mấy cái giấy bóng phản quang cho con nv lx mà 0 biết addr nào ở HN cả :( Ai biết chỉ mình vs :D

10. _Gemini_

_Gemini_ Tập Lái

ý giấy bóng phản quang của bạn là giấy gì, có nhiều loại
    - Giấy phản quang giống cái gương :D, cái này rất nhiều chỗ có bán, mấy hàng dán xe nơi nào cũng có (Cao Bá Quát) và nó chỉ dán được bề mặt phẳng
    - Giấy dán phản quang khi có ánh sáng chiếu vào (nhiều màu như đỏ,xanh dương, trắng, vàng ) giống rất nhiều member biker có dán, cái này tìm mua ở hàng dán nội thất trên đường Khâm Thiên (nó nằm bên phải theo chiều từ Ô chợ dừa sang Lê Duẩn). Theo mình ở đó bán hàng giá tốt, tuy nhiên hạn chế là mỗi màu đỏ thôi, mình mua 10k đoạn 10cm khổ 1m2 về dán vành xe :D. Các màu khác thì lên 30 Nguyễn Thái Học hoặc Cao Bá quát tìm hàng nào có chữ decal 3M ghé vào hỏi. giá cả thì trên trời dưới biển, mình ko dám mua.

PS: có bạn nào biết dán titan choá đèn xe ở HN thì ở đâu có ko, đi cả HN ko thấy đâu có bán là thế nào 8-|, toàn là cái giấy hình ô bàn cờ ko ah ....

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...