Hỏi về nơi thiết kế decal tại HN

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi hellangel1012, 25/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. terymaxx

terymaxx Bằng A2

Tùy bạn,dĩ nhiên mấy chỗ làm dán decal họ làm được chứ,nghề của họ mà.ở bà triệu chõ anh Thọ mình ko nhớ là 227 hay 247 gì đó.Anh này thì giờ chắc ko nhận hàng lẻ nữa đâu.còn dán dán lên xe nếu xe bạn zin hoặc sơn lại sử dụng sơn tốt thì dán vô tư.còn sơn lại bằng sơn kém thì nên thận trọng.mà dù sơn zin hay ko.nếu bạn dán decal chừng 1-2 năm bóc decal ra vẫn bị lệch màu vì chỗ dán ko phải tiếp xúc với môi trường nên mà vẫn y trang lúc bạn dán.còn chỗ không dán sẽ phai màu nhạt hơn chút.

2. Bố Tao

Bố Tao Bằng A1

Thế mai mình qua chỗ anh Thọ ý thì anh ấy 0 làm cho đc hả bạn? Xe của mình mới mua đi đc có 570km nên h muốn make up lại đi tết ý mà. Hic anh ấy 0 làm thì ra đâu làm đc bạn nhỉ :-S cho mình cái addr cụ thể đc 0? thanks bạn

3. terymaxx

terymaxx Bằng A2

Phố Huế it bán lắm mà giá cao,bạn mua thì qua chỗ tuệ tĩnh (từ phố huế rẽ trái tới ngã tư ở ngay góc ngã tư,hoặc Nguyên Thái Học,Cao Bá Quát cũng được.1mx60 bạn mua khoàng 20cm-30cm khổ 60cm là ok.chắc chừng 50k(mua lẻ mà 1m khổ 60cm giá khoảng 170k hàng của 3M.

4. Bố Tao

Bố Tao Bằng A1

mua xong họ dán luôn chứ hay là mình phải mang ra quán khác để dán hả bạn?

5. terymaxx

terymaxx Bằng A2

kak,trả lời kiểu này admin tưởng spam thì chết.tốt nhất bạn qua tiệm của anh Hùng Thật ở số 2,3,4...Cao Bá Quát có decal và dán luôn.

6. duongarc

duongarc Tập Lái

Nếu muốn dán đề cal như hình này thì pm nick mình tư vấn cho nhé : duong_architect88

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...