Future Hỏi về phuộc sau Fu X

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi mansco_tth, 13/11/10.

1. mansco_tth

mansco_tth Tập Lái

các pro cho em hỏi em mún thay phuộc sau cho con FuX Fi của em thi nên thay loại nào??:-/
    em có tham khảo trong diễn đàn thì thấy mọi người hay thay của Fu1(em thấy nó xấu xấu:( ) hoặc phuộc Nice ( lại không lịch sự) nhưng em không thix :( .
    ah tiện đây cho em hỏi ae nào di FuX Fi lúc lên ga mạnh ở số lớn khi hơi mất đà có bị rung đàu không?hix em nghe nói bị côn nó cũng ngư vậy T_T xe em mới mua có 4 tháng hà :((
    THAHKS

2. Shi_Scooter

Shi_Scooter Bằng A2

cứ nice mà làm .đẹp lịch sự xịn .xe nào chẳng thế đi số lớn mất đà kg trả số rung đầu là phải =))

3. thamtubang

thamtubang Tập Lái

fuX mất đà mất trớn các kiểu thì fải trả số xuống dùm nha bạn :D

4. lekhoa_dt

lekhoa_dt Tập Lái

Di fu fi tra so moi chan lun

5. funeo6405

funeo6405 Bằng A4

hiện tại phuộc của HondaVn ngon nhất là fu1; HondaThai la nice. Ban che cả 2 không đẹp, không lịch sự thì phuộc của YSS, Nhật, Ý hay gì gì đó không nhớ tên ===> nếu mua mấy cái này hơi bị tốn tiền đấy.

6. Shi_Scooter

Shi_Scooter Bằng A2

phuộc fu1 gắn trên FUX là nhìn chuẩn và ok nhất rồi :)) nhưng nhún không êm bằng nice :D

7. lethang808

lethang808 Bằng A4

đi phụt zin dù sao củng ổn nhất rồi đó, còn phụt đẹp thì đi YSS thôi, chắc cứng tí thì đi NICE, nói chung còn tùy mình có thik hay k nữa :)

8. Shi_Scooter

Shi_Scooter Bằng A2

gì vậy cha nội .phuộc zin fux đi phi như ngựa =)) vậy mà nói ổn ;))

9. htvtln

htvtln Bằng A3

vậy thì mua nice, tháo lò xo, đi sơn đen, hoặc xi inox là nhìn giống zin, còn ko đem phuộc zin qua hồng phát thay lò xo,

10. futurexfi

futurexfi Bằng A2

Xe mình chạy đựơc 1300Km, phuột sau chạy nghe ét ét. Lúc trứơc có 1 ng trên Biker chỉ mình xoay cái phuột, hết thiệt giờ kêu lại, xoay cung kêu luôn -- buồn.
    Mình tháo 2 kính chiếu hậu ra, thay vào đó là kiếng kiểu mua 50K, gắn vô nhìn đẹp thiệt. Mà khi mình chạy, kéo số 1, kéo số 2 nó kêu rè rè bên phải, đè tay lên thì hết kêu rè rè, . Qua chổ giảm tốc thì ko kêu -- buồn

#10 futurexfi, 14/11/10
    Sửa lần cuối: 14/11/10
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...