Future Hỏi về phuộc sau Fu X

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi mansco_tth, 13/11/10.

1. bodies

bodies Tập Lái

mình mua ở Honda Phát Tiến Q4 , giá 522k + công thay 30k nua tầm 550K >:D<
    nhúng êm , đi qua ổ gà êm ái không cứng lưng như trước , cảm giác yêu con xe hơn !:D

2. mr.007

mr.007 Tập Lái

Future X bạn có thể thay phuộc Future 1, mặc dù nó hơi xấu nhưng nhúng phê lắm bạn ak

3. bodies

bodies Tập Lái

Gấu đòi Lead , rầu quá mới thay cặp phuộc cho Future X FI xong, đang kiếm người mua lại em nó để bù thêm tí mua Lead nghe nói ở hãng tầm 33T

4. xethai

xethai Bằng A2

thì gấu tự xách tiền mà mua. sao lại phải bán e này. chạy Lead đâu có nghe đc tiếng vô số kắc kắc sướng như Fu X

5. npc

npc Tập Lái

lên cặp nice êm .. yêu xe hơn :>

6. KENTA_9X

KENTA_9X Bằng A4

nice mà sao k lịch sự ta,k biết do cảm giác hay sao mà con wave đi cặp nice thấy nó hơi cứng hơn phuộc zin tí nhưng đầm xe qua gờ giảm xốc chạy nhanh hay chậm cũng k bị sàng chút nào,còn phuộc zin chạy qua sàng chút tí thôi nhưng cảm giác xe k vững

7. bodies

bodies Tập Lái

:D gấu mà bác , ai mua em nó Fu X FI pm mình nha :( xe chạy 6000 km còn bảo hành !

8. lovemycountry

lovemycountry Bằng A1

Mình đi nhiều tiệm đều được tư vấn là chêm thêm 1 cục gì đó vào phuộc sau là đi ok. Không biết ai đã làm hoặc biết rành thì cho mình lời khuyên với.. Xin cảm ơn!
    Mình không thích gắn fuộc Fu1 vì xe FuX-Fi của mỉnh màu đỏ gắn vô nhìn xấu quá!

9. luanduc88

luanduc88 Bằng A1

Mình cũng màu đỏ nè bác thấy đâu có xấu đâu.Phuộc Fu1 nó màu đen nhìn cứng cáp lắm mà... Ton sur ton với màu đỏ đó chớ>:D<

10. takada127

takada127 Bằng A4

Ae nên nhớ là loxo cho xe hàng chính hãng là loxo nhúng nhựa chứ khong phải loxo sơn nha , loxo sơn nhin bit liền nha!!! Hihihi thanks ae , hiện tại mình cũng có 1 con future neo gt ktmj 2006 màu đỏ và 1 con cbr 600rr màu xanh gp tại gia!!!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...