Hỏi về sạc xe ab 2011 đầu bò

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi mcv, 7/9/17.

1. mcv

mcv Tập Lái

như tiêu đề em có con xe ab đầu bò 2011.nói chung độ đèn cũng nhiều hình như tất cả đếu là led hết rồi.trừ đén stop với 2 đèn chính là còn rin còn lại mình có độ thêm mấy đèn led trợ sáng ngoai.nói chung cũng hơi nhiều.khii chạy ban đêm mình thử bật hết tất cả thì cái mạch đo vol báo vẫn tầm 12v.khi tắt bớt mấy cái thì tầm 13v.khi ban ngày đi không bật đèn tầm 13v mấy dao dộng gần 14v.không biết mình độ đèn nhiều vậy có cần lên sạc ko ạ.mình độ cũng gần 2 năm rồi đi vẫn thây ok ko sao cả,không biết như thế sạc có đủ tải cho bình ko ạ.mong các ae 4r chỉ giáo giụp
    thaks all.....

2. Phuvính96

Phuvính96 Bằng A1

bác đi 2 năm k sao thì cứ đi tiếp ít năm nữa đã đi

mcv thích nội dung này.
  3. v_tuan

v_tuan Bằng A4

Ab đó nó điện bình sẵn, sạc nó bá đạo rồi. Chủ yếu do mâm lửa phát ra bao nhiêu thôi, bạn sài nhìu quá nó sụp áp là bình thường.

mcv thích nội dung này.
  4. mcv

mcv Tập Lái

Sẵn đây cho mình hỏi.độ cái role vào đèn trợ sáng để phát huy hết công suất của đèn và an toàn cho công tắc và bình. Thì mình đấu ntn ạ...mong ae 4r chỉ giáo

5. Phuvính96

Phuvính96 Bằng A1

cug dệ bn mua con role 4 chân thường mở 1 cái công tắc

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...