67/68 Honda 67 sửa chữa kỉ thuật và phụ tùng

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi The3rdtigerX, 13/8/10.

1. The3rdtigerX

The3rdtigerX Bằng A4

Lang thang dạo hết diễn đàn thấy khu này ko có mục sữa chữa kĩ thuật nên em xin mạn phép post 1 topic cho anh em đam mê 67 và mí dòng xe cổ dễ trao đổi và chia sẻ kinh nghiệm .
    Hi vọng các member sẽ tìm dc 1 nơi trong biker để dễ chia sẻ kinh nghiệm cho nhau nhé .

Thân ^^

2. mailephat

mailephat Bằng A2

bác có kinh nghiệm gì mở hàng topic cho xôm tụ đi

3. hotman

hotman Bằng A3

Làm thế nào cho bộ nồi 67 hết dọng vậy các Bác ?

4. The3rdtigerX

The3rdtigerX Bằng A4

ẹc , mình ko dám T__T . Còn thua kém mấy anh bên Honda67 lắm . Chỉ bik dc chút ít do vọc thui .

mở nồi ra canh lại bạn à . Nồi 67 ko đơn giản vì nó là nồi côn tay . Phải ai có kinh nghiệm mới canh dc .

Cái này hơi khó hướng dẫn online nhưng bạn làm ở đâu nên nhờ họ canh lại là ok .

#4 The3rdtigerX, 15/8/10
    Sửa lần cuối: 15/8/10
  5. hotman

hotman Bằng A3

Mình làm và canh chỉnh cũng nhiều chổ rồi nhưng nó vẫn dọng ầm ầm, xe mình đi bộ hơi 110, dên 100 , nồi xài 1 lá.

6. hehe113

hehe113 Bằng A1

uhm đúng rồi, nói thẳng ra là anh tiếp tục kiếm thợ làm tiếp đi cho lành =)) hỏi cũng như không à =))

7. The3rdtigerX

The3rdtigerX Bằng A4

Cầu hình này xem ra khó canh lắm đấy bạn à .Hay mời bạn đem xe qua số 533 nguyễn Tri Phương P.8 Q.10 tiệm sửa xe A.Tâm xem sao .

Hoặc bạn nên ghé chỗ này : 184 Lò Siêu , f.12 , quận 11 tiệm sửa xe của anh Thông Thái . Trùm Honda67 .

Diễn đàn là nơi chia sẻ ko phải nơi khích bác nhau bạn à . Bạn giỏi bạn hướng dẫn đi . :) Post những CM như vầy ng ta gọi là Spam đấy . (STUPID POINTLESS ANOYING MESSAGE)

#7 The3rdtigerX, 17/8/10
    Sửa lần cuối: 17/8/10
  8. hehe113

hehe113 Bằng A1

Ủa bạn nhắm bạn hơn ai mà ra vẻ Google Translate vậy

Thứ bạn biết nhục hok, bày đặt chia sẽ này nọ 2 cái topic bên Wave bị chữi cho thúi mặt chưa xi nhê à, toàn xúi ng` khác làm bậy mà cứ tưởng mình hay

Nghe nói xe bạn dữ lắm phải hok, có nhận hok bạn, xe bạn mới chịu nha

Cái hạng Wave Tàu gắn Endu, số móc đểu, mâm đểu lạng lách nẹt pô đánh võng ngoài đường thấy là hok khoái rồi

9. hotman

hotman Bằng A3

Cũng định ghé mà ko biết có giống như mấy lần trước làm cũng như ko ? Anyway cũng Thanks bạn nhe;;);;);;).

10. The3rdtigerX

The3rdtigerX Bằng A4

thử y :D . Mình có 1 chú CD 50 cúc cu lên cục máy Dream Thái chạy ko dzọng gì cả nè . Làm ở đó lun á . mà phải chịu khó chạy qua chạy lại la liếm 1 tí . he he

Vui lòng dùng ngôn từ phù hợp bạn nhé . Đây ko phải nơi khoe xe

#10 The3rdtigerX, 17/8/10
    Sửa lần cuối: 17/8/10
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...