Naked Honda Fortune 125 cm giá 32t

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi shart, 18/3/10.

1. chinatrung

chinatrung Bằng A1

Vào đây chủ yếu là đóng góp ý kiến cho chủ thớt.Mọi ý kiến đả kích hay...phiền các bác đừng đề cập vào đậy để làm loãng chủ đề nhé.
    Mỗi người có một style riêng.không ai hơn ai.Nên tôn trọng người khác thì người khác sẽ tôn trọng lại mình,và ngược lại.;)

2. ngdduc

ngdduc Tập Lái

Bên này mình ít sử dụng Fortune Repsol hay sao mà chủ đề này im lìm thế không biết.

3. soiden76

soiden76 Bằng A2

bác nào cho e hỏi tham khảo giá xe cũ lẫn mới của e Fortune đc k, cả bản classic lẫn bảo Repsol vs :D (thông cảm e k rành giá cả ngoài thị trường @@, bữa đi coi tính mua con Wave 2k9 mà nó hét 15 chai e sợ rồi :-s, mà cái xe nhìn như cái tã ấy :((, sau bữa đấy quyết chí mua e motor đầu đời \m/, k mua xe phổ thôg nữa :D )

sv đang đi học nhưng đam mê motor :D đang cày chắc 1 năm nữa đủ tiền :D

4. soiden76

soiden76 Bằng A2

quote lại cho ai biết chì e vs :D

5. hoangthai1010

hoangthai1010 Tập Lái

nói chung mỗi người 1 ý. tôi đang xử dụng con này cảm thấy rất tốt. mọi người cứ trê TQ chứ tôi thấy cũng tốt mà. cái gì bây giờ chả sản xuất TQ. cái chính là hàng hãng hay hàng nhái thôi. ai mà chẳng thích siêu xe, nhưng tài chính là vấn đề quan trọng nhất, thứ 2 là bạn mua siêu xe liệu có chạy được hết sức mạnh của xe ko tại VN? thứ 3 là xăng lên giá nhiều chứ giảm được bao nhiêu? như xe tôi chạy 13xxx rồi máy vẫn êm, chạy vẫn chắc xe, xăng ăn khoảng 2,2 đến 2,5l/100km đường phố HN. bây giờ tôi cảm thấy hài lòng với con xe này.

6. zinex

zinex Bằng A4

upppppppppppppppppppp

7. junneken

junneken Tập Lái

Em rất là bồ kết con này phiên bản REPSOL. Bác chạy xe này rồi chia sẻ kinh nghiệm giúp em với.
    Xe đi đường trường có OK ko bác? Kéo lên 110 có bị RUNG LẮC ko?

8. VincenteLong

VincenteLong Tập Lái

em đang phân vân giữa em này với rr150 ( cả 2 đều là xe sử dụng rồi ):99: tại cũng ko đủ lúa mua xe mới nên ........ :60:

#38 VincenteLong, 24/4/14
    Sửa lần cuối: 24/4/14
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...