Honda hoffman, Một thương hiệu mới !

Thảo luận trong 'Xe cổ' bắt đầu bởi thaidang, 13/3/08.

1. CD_125

CD_125 Tập Lái

hoffman là 1 nhãn hiệu mới hay cũ đây ta?? có phải thuộc Hãng honda ko?? trên google mình ko thấy bất cứ thông tin gì về ông này !!bác chủ xe có wen anh này ko?[​IMG]xe đẹp lắm !! tón nhiêu công sưc đây !!

2. cruise

cruise Tập Lái

Hoffmann là nhãn hiệu xe của Đức, hiện tại VN chỉ có 2 chiếc và đang tập trung tạii 1 chổ đó là....Thủ Đức. Hai chiếc này vẫn chạy phà phà và dùng chung 1 kim xăng, chiếc này chạy, chiếc kia nghỉ hahaha !

3. vunguyen

vunguyen Tập Lái

mình nhớ tại đường Trần Phú nhà trong hẻm TP huế cũng có 1 chiếc thì phải Thaidang ?

4. CD_125

CD_125 Tập Lái

con trên là CMt lên hoffman, mình cũng nghỉ đó là xe cỗ, nhãn hieu cỗ, và hơi bị hiếm nhe .google search ko ra ....ai có web nào, hình nào chỉ giúp với !!

5. cruise

cruise Tập Lái

Bữa nào rãnh em chụp hình cho các bác coi hê hê, có lão Tây trải chiếu ngủ trước cổng chiếc Hofmann này mà chưa chịu bán á !

6. XlawsGabriel

XlawsGabriel Bằng A2

Xe này chắc còn sót lại thời chiến bs 1 nút lun

#26 XlawsGabriel, 5/8/08
    Sửa lần cuối: 5/8/08
  7. trantuananh

trantuananh Bằng A1

tiếng pô chiếc này chắc, nghe hay và ấm ko thua gì pô độ DBS, Yoshi... đâu

8. Perkai115

Perkai115 Tập Lái

Cuối cùng thì ra là xe lên mà la cho lớn , mấy bác độ lại thì nói là độ đi tưởng đâu sáng tác cả 1 nhãn hiệu - nhìn cái chữ Hoffmann 1955 là nghi rùi , anh thanh niên miền trung này mình đồng da sắt 53 năm rùi mà vẫn là thanh niên :D

9. CD_125

CD_125 Tập Lái

thì pác đọc kỹ tin đầu đi, do ông này đăng tin sai (sáng tác thương hiệu-->mơ à ??!!, phải nói là độ thành công 1 xe theo form cỗ thì ok), đây là CMT độ lên Hoffmann - thương hiệu của Đức (giờ là xe cỗ rồi).ông ngồi trên xe là bạn mình, ko phải chủ xe đâu !!!

10. Xedaploi

Xedaploi Tập Lái

Con này xuất xứ Đà Nẵng, nhập cư vào Huế, hôm tết mới gặp nì. Form thì dc nhưng giò cẳng ẹ lắm, ruột gan còn bèo hơn , vậy mà đòi 45k, thui để chơi CD cho lành chứ để tên lạ mấy thằng ruộng x.x.x hỏi thăm thì mệt

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...