Honda khác * Honda Vision *

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi PT3156, 18/12/11.

1. kuayue

kuayue Tập Lái

xe víion mình chạy có hiện tượng cổ lái không thăng bằng, lúc nghiêng qua phải lúc nghiêng qua trái. Chạy có cảm giác bánh xe bị nhảy nói chung như muốn té xe vậy. Vậy mà tụi honda nói 1 câu bình thường

2. ksxd77

ksxd77 Bằng A4

Khá nhiều Head của Honda VN bán xong xe, cầm tiền là xong. Hết trách nhiệm với khách hàng.

3. binhnt79

binhnt79 Tập Lái

Bạn dùng đèn pin rọi vào thấy có rãnh chính giữa dùng vít dẹp hoặc móng tay nhấn vào rồi lấy chốt ra (sách hd có chỉ cụ thể ). Mình gắn đèn này tốn 25k (mua đuôi đèn, mình có sẵn bóng)

4. anhdungvnn

anhdungvnn Tập Lái

Xe mình giờ 22k km rồi. để 1 chỗ nổ máy thì ko nghe tiếng gì lạ, nhưng khi chạy thì có tiếng lọc cọc kêu trong máy (giống như bỏ đá vô trong cối xay ý). ra Head thì nói là không sao. Hồi còn bảo hành lần cuối, mình không thèm mang ra luôn, mang ra chỉ để mấy thằng ko biết gì nó sờ vào. bảo hành cái gì mà lần nào cũng chỉ thay nhớt và thổi bụi là hết.

5. sub

sub Tập Lái

chiếc nào cũng vậy hết, nghiêng qua trái

6. I3in90

I3in90 Bằng A2

em cũng chuẩn bị mua cho mẹ chiếc này mong anh em cho em hỏi:
    - Giá em nó bao giấy tờ bao nhiêu ạ?
    - Đại lý giá tốt ở tần bình, gò vấp, quận 12
    - Xăng em nghe nói cũng ok mà ko biết tầm bao nhiêu??

7. danbtrs

danbtrs Bằng A2

mình muốn lắp demi cho vision 2015
    mấy bạn cho hỏi 120 Trần Bình Trọng Q5 còn làm ko?
    nếu tự làm thì câu dây thế nào.

8. hà giang

hà giang Tập Lái

Chào cả nhà a.
    mình đang chạy xe vision đời mới, ngay từ khi mua về mình thấy có hiện tượng bị rung, giât. chạy được khoảng 2000km mình mang ra đại lý uỷ nhiệm của honda để kiểm tra, họ nói k sao cả và tháo ra vệ sinh côn cho mình, nhưng đi được vài hôm lại tái phát, mình là con gái nên k rõ lắm về máy móc, nói thật là mình chỉ biết đi thôi, chứ máy móc, động cơ thì mình chịu. bạn nào biết chỉ dùm mình nguyên nhân và cách khắc phục với ạ. xe mình chỉ mới đi được vài tháng thui ạ.

9. Thanh_Van

Thanh_Van Tập Lái

Tình hình là em muốn lên đời con Vision 2012 thành đời sau cho gấu, cả nhà mình có ai biết chỗ nào ở TP.HCM làm và giá cả như thế nào cho em xin ít thông tin ạ.

#109 Thanh_Van, 6/1/18
    Sửa lần cuối: 6/1/18
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...