[ Hướng Dẫn ] Cách câu Kèn DENSO Made In JAPAN ( Kèn xe INNOVA )

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi Mr.Nguyên, 10/4/11.

1. pol_man

pol_man Tập Lái

Ai júp e với

2. Do Tinh

Do Tinh Tập Lái

Mình đang dư 2 cặp kèn này, bác nào muốn mua e nhượng lại cho.

3. minhtri2002

minhtri2002 Bằng A2

Xe mình thì gắn vào 1 cây low 105db, 1 cây High 113db nghe cực kì hay vì do 1 cây âm cao, cây âm trầm>:D.
    Mua các bạn phải lựa chọn nhé, chọn tốt nhất cũng đừng nên cùng db vì 2 cây cùng db âm chát tai lắm.:D
    http://i.upanh.com/rcyvld

4. bsbjindo

bsbjindo Bằng A1

Mình vừa mua dc 1 em kèn Nikko của Thái, có mua kèm role và jack căm, bạn nào biết chỗ nào gắn kèn ko chỉ mình với, mình gắn song song cái zin + nikko này, ko dám tự gắn vì sợ gãy mấy cái pass của xe, của mình là AB 2011.

Thanks

5. ngoisaodem

ngoisaodem Bằng A2

Cho e hỏi xíu nha,cái cách 2 ấy , 1 dây gắn vào công tắc chuyển đổi,còn 1 dây nữa của công tắc kèn gắn vào đâu ạ,

6. Chinhbh

Chinhbh Tập Lái

Kèn denso này chịu nước tốt ko vậy mọi người. Mình mua ngoài tiệm 2 cái kèn đỏ thông số 510hz và 410hz mà gắn như sơ đồ vẫn ko kêu nổi. Bình 9ah ,tháo 1 cái ra thì kêu bt

File đính kèm:

7. Luxife

Luxife Bằng A2

Mình có cặp còi Hella, công suất 48W cho 1 con, 2 con là 96W, tính theo công thức thì 2 con nó ăn 8A, vậy bình GS loại 5Ah có tải nổi không? Mình đấu qua rơ le, loại 4 chân của Japan.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...