hướng dẫn lên điện bình vs gắn led pha cho xe máy

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi minhtuan_qn, 31/7/14.

1. minhtuan_qn

minhtuan_qn Bằng A1

nói chung là cũng được bạn ah, m xài xenon rồi, khẳng định luôn ko sáng bằng xenon, cái led này chỉ vừa đủ dùng thôi nhưng được cái yên tâm về khoản điện đóm, xe trước m dùng xenon hay bị hết điện, bình yếu hay phải đạp, xe m để bình zin, h xài led này thì như bóng zin ko lo về điện

2. vinhnh1985

vinhnh1985 Bằng A1

Mọi người cho mình hỏi AB125 xài điện bình hay điện máy vậy, nhiều ng nói xài điện bình nhưng sao vẫn phải đề mới sáng đèn, nhưng khi sáng rồi mà gạt chân chống thì đèn vẫn sáng nhưng hình như độ sáng có giảm đi

3. vnnthanhlong

vnnthanhlong Bằng A4

Điện bình bạn ah, do thiết kế khi nổ máy mới sáng đèn để tiết kiệm, tránh hết bình.

4. vinhnh1985

vinhnh1985 Bằng A1

Vậy khi lên đèn pha LED thì bộ điện mình ko cần thay đổi gì phải ko ạ, hôm trc mới lắp thử bộ LED Cree G2, thấy độ sáng cũng đc nhưng chưa thực sự vượt trội lắm, ko biết có cần làm gì bộ điện để tối ưu đc LED pha ko

5. ntbtlvl

ntbtlvl Tập Lái

Bạn cho mình hỏi xị.lần trươc m tháo bóng đè pha ra có cái lẫy để cố định bóng.đến khi m lắp lại thì lăp k được..b chỉ m cách lăp cái lẫy cố định bóng đó vơi

6. ntbtlvl

ntbtlvl Tập Lái

Bạn cho mình hỏi xị.lần trươc m tháo bóng đè pha ra có cái lẫy để cố định bóng.đến khi m lắp lại thì lăp k được..b chỉ m cách lăp cái lẫy cố định bóng đó vơi

7. minhtuan_qn

minhtuan_qn Bằng A1

cái lẫy đó 1 đầu cố định rồi, 1 đầu bạn đẩy xuống dưới cái nhựa chóa gài vào đấy là xong mà

8. ntbtlvl

ntbtlvl Tập Lái

MM thấy nó k cố định.ơ giưa nó có 1 cái vít xiết lại nữa.k cố định 1 đâu nào cả.b chỉ rỏ cho m vơi

9. minhtuan_qn

minhtuan_qn Bằng A1

đây nhé bạn, chỗ m chỉ tay vào là chỗ bắt vít, cái đó bắt vít nhưng nó chỉ để giữ hờ thôi chứ ko cố định cái lẫy, nói chung nó quay quanh được, đầu còn lại bạn gài vào mặt đối diện, có thêm bóng nữa thì chuẩn nhưng bóng m ném hết đâu ấy ko tìm thấy
    http://s1073.photobucket.com/user/minhtuan251285/media/11272265_1614243972195238_1541758808_n.jpg.html

10. ntbtlvl

ntbtlvl Tập Lái

M đã hình dung ra dk rồi.hihi.cảm ơn b nhiều.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...