[ Hướng dẫn nhanh ] – 5 Phút có ngay Hazard cho xế Yêu .

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi Mr.Nguyên, 12/4/11.

1. daigianinhbinh

daigianinhbinh Bằng A4

lưu ý ae là nay mình mò dc cục chớp kiêm cục kêu tjt tjt luôn nhé.e nó tên là KOK gắn led lux nháy như zin ko cần thay tụ j cả.giá gấp đôi cục PK (25k)

2. soulmaster179

soulmaster179 Bằng A2

mình mua chớp kiu tịt tịt có 17k ak :D màu vàng khè nhìn chuối chết. về thay tụ 47uf vào chớp nhanh như cục zin con Yamaha YZF R125 ( k phải phoenix nhaaa ) của thằng bạn mình hì

3. dbcity20005

dbcity20005 Bằng A4

mọi người cho mình hỏi , công tác cho hazard thì dòng mấy A là ổn ? mình có 2 chiếc công tắc , 1 chiếc là On/Off dòng 8A và 1 chiếc 2 chế độ ( On/Off/On ) dòng 6A . Mình muốn dùng công tắc 2 chế độ cho Hazard + Demi ( bản thân demi mình hiện tại đấu theo Fa , bật đèn Fa thì Demi sáng ) . Xe mình đã lên điện bình ( sạc Ati + bình 5A , có rơle Fa/cos riêng )

4. v_tuan

v_tuan Bằng A4

Thêm công tắc chi cho nó phiền phức bạn. Mình thì nối nó vào đèn mo khi mở khoá lên là nó chớp 4 bóng xi nhan + tiếng ting tong, vào số thì hết.

<font size="3">[video=youtube;gkPAHy1SvkI]http://www.youtube.com/watch?v=gkPAHy1SvkI[/video]

#264 v_tuan, 22/2/14
    Sửa lần cuối: 22/2/14
  5. jupiterarrow

jupiterarrow Tập Lái

2 con 3A thay vào chổ con 220uf hả bác? không hiểu ở chổ đó
    :87:

6. kaonguyen

kaonguyen Bằng A1

2 con 3A để làm hai bên trái + phải cùng nháy .

7. Windowslonely

Windowslonely Bằng A1

Cho e hỏi cách đấu đèn hazard cho xe Ya Sirius ?

Tks sssssssssssss!

#267 Windowslonely, 12/4/14
    Sửa lần cuối: 15/4/14
  8. Windowslonely

Windowslonely Bằng A1

....tiếp tục cập nhật .... :D

9. kimson1989

kimson1989 Tập Lái

Thớt ơi cho hỏi mình đu wave rsx siêu nhân mình làm y chang hd rồi giờ haanrd cũng đả hoạt động nhưng mình có 1 thắc mắc là mình xài con di ốt 5a như vậy có đc ko và lỡ như công tắc bị chạm thì có bị làm sao ko vì mình để công tắc ngay cánh bướm sợ nc vô bị chạm thớt biếtchổ nào kín để lắp công tắc ko bị chạm ko

10. bjbjmk

bjbjmk Tập Lái

Các anh chị giúp em hazard

em mới vào nghề , lên không biết chế xe , mong các anh chị giúp em, em chế được passing và ngon lành nhưng còn hazard thì em không biết thấy có nhiều bác trên đây làm được nhưng nhìn mãi em k hiểu , em có 2 con role thông số em nó 10A/28VDC,5A/220/VAC,DC12V
    chế hazard kiểu gì vậy mấy bác có mỗi 2 con rơ le có chế được như passing không giúp em , em mua 1 cục rơ le ngoài quán hộp màu trắng có chữ H bên ngoài có 5 dây 1 đen , 1 trắng , 1 đỏ , 2 xanh lá cây , ngoài quán chế nháy nhặng lên như nháy liền chả tháy đèn đâu , mong các anh chị chỉ em với em có 2 con role 12Vhttp://i187.photobucket.com/albums/x99/maibinh2008/Relay5chan12v.jpg

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...