Thủ tục hành chính Hướng dẫn sang tên xe không chính chủ, ko giấy mua bán, ko..., nói chung là chỉ có xe

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi @29psx, 4/6/13.

1. mskhuyen156

mskhuyen156 Tập Lái

Mình chỉ có cavet xe và giấy tờ mua bán tay lúc mua thôi có cách nào sang tên xe được không, hồ sơ gốc của xe thì không có

2. Boorjn1

Boorjn1 Tập Lái

@psx29 ơi, cho mình hỏi nếu có gì sai bỏ qua giúp mình. Mình đi rút hồ sơ gốc ỏ tỉnh khác cô cần phải đúng mình đi rút không bạn. Vì mình ở TPHCM mà biển số xe 92 QN thì xa qua. Nếu mình nhờ rút hồ sơ rồi gửi lại vô TP mình tiếp tục làm tiếp đđực không. Với lại rút hồ sơ gốc mình có cần đem xe ra QN không bạn. Sorry nếu mình hỏi có gì sai. Cảm ơn!

3. Pro-Order

Pro-Order Bằng A1

bái viết hữu ích quá, cám ơn bác chủ thớt...;);)

4. minhhung93

minhhung93 Tập Lái

Mình mua xe ở tiệm không chính chủ biển số Q.Thủ Đức Giờ mình muốn sang tên vắng chủ qua Q12. Chỉ làm 1 tờ xác nhận phường với đóng lệ phí trước bạ nộp công an rồi giờ nhận giấy hẹn ghi 30 ngày mà mình hỏi c.a nó nói 2 tháng rồi lên lại. Vậy giờ chờ tới 2 tháng ra lụm luôn hả. Xe mình Jupiter Fi 2013. ( DI DOI XE CHÍNH CHỦ LẤY XE NÀY BỊ NHÀ CHỬI QUÁ TRỜI) BUỒN GHÊ :((

5. minhhung93

minhhung93 Tập Lái

Bạn lấy được giấy tờ xe chưa

6. minhhung93

minhhung93 Tập Lái

Bạn lấy được giấy xe chưa

7. Quanhdanh

Quanhdanh Tập Lái

Anh oc.oi cho em hoi tí nhé.em mua xe ở tiệm xe cũ.k chính chủ.giờ bị mất dkxe.hop đòng có mà bị rách rồi.giờ em muốn làm giấy đăng ký xe lại thì phải làm sao anh.a chỉ em ghi phần nguồn gốc xe với nhà.thank nhiu

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...