Hướng dẫn về lại sạc zin cho exciter 135

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi MRCOLORVN, 6/11/16.

1. MRCOLORVN

MRCOLORVN Tập Lái

lúc trước em có lên sạc atila cho exciter 135 giờ muốn về lại sạc zin mong mọi người chỉ giúp em

2. black81290

black81290 Bằng A4

bác phải nói rõ bác cần gi? và hiện trang xe như thế nao?? có cắt dây hay không? có gì e cho bác cái sơ đồ cho dễ.

3. MRCOLORVN

MRCOLORVN Tập Lái

sạc atila bị hư sạc không vào bình nửa + với lại bị cắt dây ui
    với lại chỉ em lên sạc song song đi hoặc lên sạc atila sao cho đúng

4. Trí bùi

Trí bùi Tập Lái

lên sạc ATE đi bạn https://www.facebook.com/Led-tr%C6%A1%CC%A3-sa%CC%81ng-cree-1728032140791954/

5. THINH1977

THINH1977 Tập Lái

image.jpg Nếu cắt dây bạn dùng loại cốt tròn này thì sạc nào cũng gắn được.Mình đang dùng...

Truong@ thích nội dung này.
  6. THINH1977

THINH1977 Tập Lái

Đấu sạc song song làm chi cho mệt,sạc ati chỉ cần đấu nối tiếp thêm con rơle 4 chân vào dây trắng hoặc dây đen từ mâm lửa lên là được,cuộn hút rơle một đầu nói mas một đầu nối dương sau công tắc đèn.Khi không bật đèn thì là sạc bán kỳ(một dây trắng hoặc đen vào sạc),khi bật đèn(rơle đóng)là sạc toàn kỳ(cả trắng và đen vào sạc).
    Thân!

7. v_tuan

v_tuan Bằng A4

Sai nha bạn. Khi ko bật đèn sạc ko hề hoạt động lun , có nghĩa là ko có 1 tí điện nào vào bình hết.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...