IC đánh lửa bình dream

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi Minhnga93, 4/9/17.

1. Minhnga93

Minhnga93 Tập Lái

Tình hình la em mua cuc ic như hình mo các bác chỉ em đâu với no có 5 chân dung lửa bình

mrpaint thích nội dung này.
  2. nhatviethn1

nhatviethn1 Tập Lái

Dùng ic DC cho Honda thì chọn loại 4 chân của Future ấy dùng loại vớ vẩn làm gì. Khuyên thật ,đi IC lởm góc đánh lửa lung tung lắm.
    Xe HD chỉ nên dùng Misuba hay Sindergen thôi, giá cũng ko max đâu. Chỉ cần câu dây đỏ đen từ dương sau ổ khóa từ cục nháy xi nhan,rút bỏ dây đỏ đen cũ là dùng đc thôi

3. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

IC lửa bình chưa thấy con 5 chân nào thế này =))
    Nếu đi lửa bình thì dùng IC của Future neo 125 mà phang, bao ngọt mà giá cả hợp lý, mình ở An Giang nếu gần thì ghé mình làm, bao test 69 kiểu cho bạn luôn.

4. ngdat70c199

ngdat70c199 Tập Lái

wave 50 zin nên đi ic lửa bình hay để zin chạy vậy bác

5. ngdat70c199

ngdat70c199 Tập Lái

wave 50 zin nên đi ic lửa bình hay để ic zin vậy với ic lửa bình nó có ngon hơn ic zin kh a

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...