ICE ZONE 24h địa điểm đẹp để anh em hội Moto off nhé

Thảo luận trong 'CLB môtô Q1' bắt đầu bởi TAXXON, 13/12/15.

1. TAXXON

TAXXON Bằng A1

Quán Cafe của mình nằm ngay trung tâm Quận 1,mở cửa 24/24 ,tại địa chỉ 89 Cách Mạng Tháng 8,phường Bến Thành Quận 1

Quán decor theo phong cách Rock and roll và toàn bộ bàn ghế được thiết kế từ những vật dụng trong xe máy...nhìn rất ngầu và rất là chất

Toàn bộ tường được vẽ bằng phấn ,thay đổi theo mùa ,bạn nào thích art và Rock thì đảm bảo đến ICE ZONE là hết thuốc nhé.

Bắt đầu từ ngày 14/12 bên mình có chương trình khuyến mãi siêu hấp dẫn nha:
    5.000 vnd/1 ly cafe đá...áp dụng từ 4h sáng đến 3h chiều,mấy bạn đến ủng hộ nhé..

Mình có trang bị các phương tiện giải trí cho anh em 24/24 có cái để giết thời gian như máy chơi game thùng huyền thoại, và bàn banh bàn cho anh em đi nhóm giải quyết nhau trên bàn banh..HiHi
    Bản thân mình cũng là 1 Biker nên cũng mong muốn giao lưu với các anh em có cùng sở thích với mình

Con bạch tuộc này được chế tạo công phu từ ốc vít và dây sên xe nhé

bàn banh bàn cho anh em tha hồ xả stress nhé

máy game thùng huyền thoại nè

2. TAXXON

TAXXON Bằng A1

Có ai muốn đón tết tây xem pháo hoa không ne..Qua ICE ZONE 24h nhé

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...