Khóa từ dùng chip Made In BikerVietNam

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi tonngokhong, 5/2/12.

1. thangkho_toi

thangkho_toi Bằng A1

admin nen xoa topic này đi. bác ton muốn bán thôi. khuyên bác nên lập 1 shop thì tốt hơn bác ton ah.

2. tigercool240788

tigercool240788 Bằng A4

Bác Tôn ơi.có lẻ bác nên mở sạp đi.chứ mình thấy vụ này nếu tự làm thì có vẻ hơi khó khăn đối với ae hok rành về điện rùi.đã vậy cũng dính tới code nữa thì càng pó tay.
    nếu bác ko rảnh thì mình xin phụ hàn bo mạch linh kiện giùm bác.mình hàn cũng ko tệ.chỉ mỗi tội hok biết lập trình viết code thui.
    mong đưa sản phẩm rộng rãi tới ae biker.

3. columbus

columbus Bằng A1

đề nghị mod chuyển bài này qua phần mua bán đi, chứ bài này lập ra chỉ để tiếp thị thôi

4. tonngokhong

tonngokhong Bằng A4

Hình như trong mắt nhiều cậu chỉ có tiền bạc là trên hết thì phải . Tớ có nói là buôn bán gì đâu mà phải tiếp thị với lập shop làm gì . Có ai đời buôn bán mà nói chi phí mua về làm ra để cho thiên hạ biết . Tiền bạc thì tớ không thiếu . Tớ có muốn kiếm tiền thì có nhiều cách chứ ko làm mấy trò này .
    Tớ đã nói cái này mua về tự làm tốn kém khoảng 250k , là muốn các cậu cũng tự làm . Tớ làm được thì các cậu cũng làm được , thậm chí còn làm tốt hơn tớ . Tớ chỉ giúp định hướng và khuyến khích các bạn "made in tự tui" .
    Những gì tớ muốn nói thì đã nói hết rồi , ai muốn trách móc hay xóa bài thì cứ việc .

5. anhsuytu

anhsuytu Bằng A1

Đây là thread show hàng hay thread hướng dẫn vậy mấy bác?

6. tonngokhong

tonngokhong Bằng A4

Cậu muốn gọi là show hàng hay hướng dẫn gì cũng được tùy cậu , với tớ không quan trọng .

7. sport600

sport600 Bằng A4

KIẾN THỨC ĐIỆN TỬ THÌ E GÀ LẮM
    BÁC TÔN CHO E CÁI ĐỊA CHỈ NHÉ .
    E IU CON VỢ E, KO MUỐN NÓ BỊ TRỘM NGÓ :D:D:D::D

8. cuoprang

cuoprang Bằng A2

Ủng hộ bác tôn:smile:

9. phului

phului Bằng A2

nếu bác tôn nói vậy thì bác nên chỉ rõ cho anh em biết, chứ bác đưa cái mạch, rùi ai biết câu mạch ra sao ,đồng ý là ai cũng muốn tự làm ,nhưng không chỉ rõ, thì làm sao mà làm, chẵng khác nào mò cua *** biển sao ,chỉ rõ anh em mua những thứ gì, rùi câu mạch ra sao, đa số trong đây ít ai biết về điện cả, mong bác tôn giúp anh em trong đây:D

10. httung

httung Tập Lái

Ông này chỉ nổ mà thôi, mà ae làm mở khóa bằng chip hay thẻ chi thêm rườm rà nó không tìm xe từ xa nó chỉ tương đương một công tắt dâu mà thôi. Mua cái remote về xài đủ tinh năng.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...