Mio Kỉ Thuật Và Bí Quyết Mio

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi Mio84, 24/12/10.

1. bum.hy

bum.hy Tập Lái

tks bác nhìu nha..miô trái 58..mà lên full đồ thì bnh hã bác..các bác tư vấn dùm e..e còn gà mờ lắm..tks các bác

2. bum.hy

bum.hy Tập Lái

tks bác nhìu nha..miô trái 58..mà lên full đồ thì bnh hã bác..các bác tư vấn dùm e..e còn gà mờ lắm..tks các bác
    mà bác cho e hỏi luôn..miô trái 58 cần lên n~ g hả bác

#872 bum.hy, 26/2/13
    Sửa lần cuối: 26/2/13
  3. llvllrjin

llvllrjin Bằng A1

mjh co bao gja o tren r' do p!cai do la mjh lam cho ae dam me mio thoi.con gia o ngoai full 58 thj ~2tr tro len ak

4. bum.hy

bum.hy Tập Lái

cám ơn bác nhìu nha

5. mioultimo93

mioultimo93 Bằng A2

tình hình là con mio mình trái 58, dớt chảo, thay suppap + cam 5.5li, bxc bô e zin hết,nồi zin lun, kéo ì ịch đc 90 à, ace giúp với, mình cần làm j và chi phí khoảng nhiu, sinh vien mà, hehehe

6. llvllrjin

llvllrjin Bằng A1

p len cay cam bua',xep bi noi dan noi do la ok.cai avatar thay wen wen,hk bjt mjh nhjn thay o dau oai :92:

7. mioultimo93

mioultimo93 Bằng A2

bạn cho mình cái địa chỉ bên bạn vào sđt của mình nha, rãnh mình chạy qua bạn canh dùm, nick này lúc trước mình cũng hay 8 trên đây lắm, lâu oy mới trở lại heheh

8. llvllrjin

llvllrjin Bằng A1

oh,mug p tro lai!mjh suot ngay o ben tjem,toi ve moi um kai laptop nen cug it onl lam.pua nao ranh wa mjh gjao luu choi nek

9. dunggau113

dunggau113 Tập Lái

ace cho mình hỏi mio trái 69 đi pô sbk hay 4road malaysia, lực tốt hơn bô zin móc ko.sên cam của mio 90mắc có nối thêm được không. xe mình nổ máy bên lốc nồi kêu cạch cạch nhưng khi chạy thì không nghe nữa. vậy làm cách nào cho hết kêu. ace nào rành thì tư vấn dùm mình cách làm nồi và đi bi nồi thế nào cho xe đi lực tốt hơn nhé.

#879 dunggau113, 4/3/13
    Sửa lần cuối: 4/3/13
  10. llvllrjin

llvllrjin Bằng A1

p dj den zjn hay den don?po nao kug dc,wan trog kai tham mi thui.vote cho 4r,p ra tiem phu tug hoi coi co sen cam cao hon 1,2 mat j ko!bi noi di trai 69 thi di bi nag cho len hau.69 ma di bi noi nhe,nhjch ga la len dau ah

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...