Mio Kỉ Thuật Và Bí Quyết Mio

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi Mio84, 24/12/10.

1. llvllrjin

llvllrjin Bằng A1

xe zjn thj de zjn mak dj.gan kaj nay kaj no lam j p oj.gan vo tag gjam hk dc bao nhju,da vay con ton tjn.mio mun mah chj co 1 cach duy nhat pha trjh.vay thoj

2. llvllrjin

llvllrjin Bằng A1

p ro ga ra khoi mau j?trag hay den,xe tay ga tat nhjen phai hao nhot hon xe so roi.da vay con dj kai pitog 58 trog do,hoi sao ko hao.xe mun chay ngon thj lam lai nguyen bai trai 58,cam ,co ,xupap+kiem tra bi noi truoc,dan bo noi sau la ok

3. AirBlade3257

AirBlade3257 Bằng A4

sao mình pm inbox ko thấy bạn trl

4. llvllrjin

llvllrjin Bằng A1

da reply jnbox cho ban yeu mau tjm,sog ngoai tam,hay khoc nhe

5. Người Học Việc

Xe mình Xupap, Bạc, Bi nồi trước, Bố 3càng nồi sau đã làm lại hết rồi, garenty tốt, nhưng maxspeen ~80km/h từ 70-80 lên chậm
    Xe mình sốc ga or tăng ga nhanh không được cứ bị ì ì, máy không nổ lớn
    Bạn chỉ mình bị gì được không, để vừa biết vừa để đi khắc phục cho dễ

Yếu hơi or Sợ BXC bị gì(thíu xăng)???

#905 Người Học Việc, 6/6/13
    Sửa lần cuối: 6/6/13
  6. llvllrjin

llvllrjin Bằng A1

vi mjh ko test dc xe p nen ko the phan dug beh.nhug theo tjh trag p noi thj xe p bj nhu vay do 2 nguyen nhan.1 xe len ga bi i' may do bi noi,co the thag tho lm xe cho p thay bi noi loai re tjen nen gap tjh trag nhu vay,chu neu thay dug bi noi zin nouvo mio thj nhjch ga la xe no gjut len ljn.2do cach chjh xag gjo ko hop ly.vay thoi

7. Người Học Việc

Bộ Nồi trước (2đĩa nhom, bộ Bi) mình đồ chính hãng cách đây vài tháng còn mới lắm
    Xăng Gió mình đã chình đủ mội cách vẫn không khác biệt(2.5>4vòng) dưới 3.6 vòng thường có tiếng bụp,bạch ở ở pô (hiện giờ là 3.4vòng xoay ra vít gió, garenty nhiễn)
    Xe mình không phải Ì máy mà không đi, mà nó không có nổ lớn theo ga mình vặn, cứ như bị hụp xăng vậy đó.
    Mình hỏi nhiều người: người thì nói dàn hơi yếu hút xăng gió không đủ, người thì nói do thíu xăng BXC cần đi bảo trì, bị lửa yếu Bugi mới(bugi mình thay cách đây cũng gân 2 năm, loại gì mấy chục ngàn ấy)

Rất mong được sự tư vấn của bạn, làm lắc nhắc còn hơn mua 1 xe mới riết cũng nãn...mình thì thik đi Mio vì nhỏ đơn giản: bạn có thể nt cho mình, mình sẽ gọi bạn:0932017586

#907 Người Học Việc, 7/6/13
    Sửa lần cuối: 7/6/13
  8. llvllrjin

llvllrjin Bằng A1

umh,ko co j dau p ah.cug chug mot niem dam me mak.co j p cu de lai thax max tren day dj.cho bõ mio them sog dog

9. Người Học Việc

vậy bạn đón bệnh giùm xe mình đi
    Định đi phục hồi bxc, không biết ở đâu, giá khoảng nhiêu???? HCM nha

10. tuanarc5184

tuanarc5184 Bằng A2

Bạn cho mình hỏi. xe m đi lòng kiếng rrgs trái 58, đầu zin đã thay cam nhưng của lên supap lớn, hiện đang chạy Bông mai thái với K&N. Nồi trước RRGS bi 11g, nồi sau zin, dàn lửa chưa lên. Xe đề khá ngon, hậu thì ko mượt lắm, max được khoảng trăm lẻ mấy. giờ mình muốn hậu mượt hơn thì làm thế nào? (maxspeed thì ko cần thêm nhưng hiện giờ hậu nó ko mượt.) thanks bạn nhé

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...