AirBlade Kinh NghiỆm SỬ DỤng Air Blade

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi 2002, 15/1/08.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. simbeane

simbeane Bằng A1

ê, kì vậy, mình mới thay nguyên 1 lít SHELL scooter, máy nổ êm hơn lúc xài castrol nhiều, chạy cũng êm và bốc hơn nữa. tại bác chở 2 nên xe nó thế đó

2. hailua99

hailua99 Bằng A2

Đúng rồi pác ơi, AIRBLADE maxspeed có 90km/h thôi, xe tiết kiệm nhiên liệu mà, chạy vòng vòng trong tp thì nhiêu đó là được rồi./:)

3. phult

phult Bằng A1

Cho hỏi mấy bác đi AB để garanty cao hay thấp , mình để nó hơi thấp nên lên ga thấy nó nặng nặng sao ah , có cần phải lên lại kg ?

4. atomega3

atomega3 Tập Lái

Tôi để thấp lắm, lên ga chả bị sao cả đấy chỉ là cảm giác thôi, bác làm như chỉnh Garanty mất nửa vòng ga ý, (*). Nó chỉ chính có chưa đến một bước ren của con vít đó thôi, không đáng kể gì , không ảnh hưởng gì đến việc vê ga cả :)

5. 3545

3545 Tập Lái

Mấy bro cho e hỏi xe e xài led gầm+sấm sét+2 xenon thì có cần thay bình hềk,mà bình zin của AB là mấy A ta,chỗ nào làm đèn điện ngon?,zới lại xe e lúc dừg lại nge cạch cạch mà đều lắm-xe mấy thằg bạn cũg zậy có thằg nói xe đag trả số(chắc thằg này khùg xe ga mà có số) ra mấy thằg bán xe thì nó nói là bộ lọc nó đốt sắt hay cái jì đó,có fải zậy hem mấy bro,thãn mấy bro trc nha

6. xe2thi

xe2thi Tập Lái

cho mình hỏi ABII mới mua của mình sao gaganti nó lớn quá vậy? chay máy nống quá ko biết có vấn đè gì ko?

7. thefastest

thefastest Bằng A4

xe mới mua chắc chẳng sao đâu mình cũng vừa mua 1 chiếc thấy cũng bt à, xe đang chạy roda để gẩnttee lớn vậy là đúng rồi chừng nào hết roda rồi chỉnh lại :D

8. pleikupho

pleikupho Bằng A4

bác thay thử nhớt castrol đi nha.đổ 700ml thui nha.đổ nhiều chạy nặng máy lắm

9. pleikupho

pleikupho Bằng A4

bác thay nhớt gì mà nhiều thế đổ 700ml thui chứ,bác có nhìn nhầm ko đấy 800ml hay 1l vay?

10. pleikupho

pleikupho Bằng A4

bác đổ nhớt sao nhiều thế đổ 700ml thui chứ,bác có nhìn nhầm ko 800ml hay 1l.mà chắc bác nhìn ko nhầm vì hình như là shell ko có chai 800ml

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...