AirBlade Kinh NghiỆm SỬ DỤng Air Blade

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi 2002, 15/1/08.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. kunkun

kunkun Bằng A3

để mình thử xem sao,cám ơn bro nhìu

2. [crazy]_zone

[crazy]_zone Tập Lái

ở xì_gòn mình có chỗ nào xi inox đẹp mà rẻ hok vậy các pác?mình muốn xi cái đồ gác chân của con ab lại nhìn cho đẹp mà hok biết chỗ nào hết,mong các pác tìm giúp với.Ah,tiện thể cho mình hỏi,xi cặp bánh mâm ab là bao nhiêu k vậy,để mình biết mà nhịn đói để danh tiền , hehe;)

3. kunkun

kunkun Bằng A3

minh thu châm nước cho chiếc kêu tiếng tách tách đầy rồi mà vẫn kêu à kỳ quá

4. khai minh

khai minh Bằng A2

vậy thì mình cũng potay rồi. Bạn nên đem qua anh Hùng sym_care xem sao. Trên biker thấy anh ấy uy tín lắm đó.

5. nhocxieuquay

nhocxieuquay Tập Lái

nghe may ban ban ve ab nghe ma ghien wa di ah ve keu ma mua gap moi dc

6. yoyo_yuyu

yoyo_yuyu Tập Lái

Cho em hỏi cái này với các bác ạ.Em đag chạy con Ab VN đươc khoảng 2500 Km,em thay nhớt hai lân rùi.Mà sao dạo này nó không đươc giọt như trươc nữa .Mà bữa em có chỉnh gangty Lại vậy
    có phải la do chỉnh lại nên mới bị vậy phải không các bác.mong các pro giúp em

7. sitaka

sitaka Tập Lái

500 km cho lần thay nhớt đầu tiên ( còn gọi là rođai ) xong sau đó mỗi lần 1000km thì thay nhớt típ ( đổ chú ý là 700 ml thôi nhé ) ! Đây là những hiểu bík của em xin hết ^^

8. dang cong nhan

dang cong nhan Tập Lái

sax minh hoimay ban nha chi dum minh seo xe ab cua minh di bi dong noi va rung dau

9. mrbita

mrbita Bằng A1

má em mới mua cái ab việt đi bt thôy, có điều là đừng để garanti nhỏ wá sẽ nghe tiếng kiu kì lém, mấy bác nên đi nhớt castrol hay là shell và đổ xăng a95 là tốt nhất

10. lechaukhoa

lechaukhoa Tập Lái

bác nào cho em hỏi với xe e chạy lên ga tầm 30-40km/h và giữ ga như vậy thi bên hong phái po xe nghe rè rè khó chịu lắm kéo lên nữa thì nghe tiếng máy thui!bửa đem ra HEAD tụi nó bảo chạy ko có gì mà! mà về y chang chịu ko được!!bữa đó em đem xe ra vệ sinh nồi ko sao hết ko bit sao lo qua mấy bác biểt chỉ em hộ cái!xe đi đc 5000km oy!!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...