Lên côn tay cho dream thái

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi biketudo, 15/5/17.

1. PhucLam95

PhucLam95 Tập Lái

Chia sẻ với chủ thớt về vấn đề côn tay hén :D
    Bản thân mình đi Fu1 đã lên côn tay từ tháng 4/2016 tới giờ vẫn ổn định, dĩ nhiên tiền nào của đó, mình trước giờ ko thích côn tay chế vì rủi ro cao mà lại khá phí, thấy mấy bro khác báo giá côn tay chế tầm 1tr3, mình bỏ ra 2tr8 cho bộ côn tay nice 110 bao gồm dên, nồi, số, lốc nồi và cốt cần số, 1 tới 3 lùi như exciter, Dream của thớt nếu lên côn tay như bài của mình chắc tốn cũng nhiều, lốc bơm 110 là tất nhiên để đi dên lớn, nếu muốn giảm chi phí thì dên lớn nhưng rút tay đi tay dên zin của Dream sẽ giảm chi phí thay đầu lòng. Hoặc nếu thớt máu hơn thì giá máy nice 110 vào khoảng 6-8tr, nice 125 8tr-12tr, msx 125 ~9tr6 nhé.

2. tuan11nguyen

tuan11nguyen Bằng A1

Theo mình nghĩ thì khôhttps://vietpro.net.vn/hoc-lap-trinh-web-php-co-bang nên lắm vì bác sẽ phải đầu tư kha khá đấy. Thiết kế nghĩ nên làm em côn tay mà chạy cũng đc mà :D

3. apache1992

apache1992 Tập Lái

Nhiều khi e có chiếc côn e sẽ xuống côn, còn bác đi số mà lại muốn lên côn, ngược với e rồi :D

4. MinhNhoi

MinhNhoi Tập Lái

E mún lên côn tay cho con future neo nhà e thì chi phí bao nhiu ạ ??=)) mới vào nghề còn non mong ae giúp đỡ ạ !!=))

5. MinhNhoi

MinhNhoi Tập Lái

E mún lên côn tay cho con future neo nhà e thì chi phí bao nhiu ạ?? Mới vào nghề còn non mong ae giúp đỡ ạ!!=))

6. MinhNhoi

MinhNhoi Tập Lái

Có côn bớp bớp cho có vs ng ta :) !!

apache1992 thích nội dung này.
  7. PhucLam95

PhucLam95 Tập Lái

Lên côn có nhiều cách lên mà, như giờ mua cái bộ lốc nồi chế sẵn côn tay rồi về khoá ba càng lại ụp vô hoặc côn dầu chế thì rẻ, còn dư dã thì giờ ngta có bán má dên nice 125 á bạn, về ép tay dên zin vô thôi, chịu khó tìm nồi nice 125, heo số 1 tới 3 lùi (nếu thích) rồi về ụp vô thôi, tiền đầy túi nữa thì máy msx125 giờ giá khoảng 9tr6, máy nice125 thì khoảng 8-12tr á bạn, tiền nào của đó :D

8. apache1992

apache1992 Tập Lái

Hông bóp côn cũng bóp cái khác được mà bác :D:D:D Với lại tính chất cuộc sống công việc của e nữa, tuần nào cũng phải chở đồ với 1 tay lái, chưa kể e đi làm ngay đường kẹt xe, bóp bóp nó oải lắm

9. dior

dior Bằng A4

Giống mình, mua hẳn 2 xe, 1 wave 1 winner. Đi làm gần thì đi wave, khỏe 1 tay nghe đt, thao tác khi đi. Winner đi đường dài, bóp bóp cho vui

10. PhucLam95

PhucLam95 Tập Lái

Ko liên quan mà mấy bác cho hỏi giữa heo sau winner với heo sau ex thì con nào ngon hơn nhỉ? Thấy giá chênh lệch quá thể :v

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...