Lên dên lớn cho xe wave-s 2008

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi PhongNADAL, 20/2/17.

?

Lên dên lớn xe wave-s 2008

1. Thắc mắc

0 bình chọn
    0.0%
  2. Thắc mắc

0 bình chọn
    0.0%
Bạn có thể chọn nhiều mục.
  1. PhongNADAL

PhongNADAL Tập Lái

Ngoài thị trường có bán dên lớn rút tay sẵn ko các bác?

2. trung11145

trung11145 Tập Lái

ai biết lò độ xe nào uy tín ở q2 và q bình thạnh chỉ giúp em với ạ

3. Namke99

Namke99 Tập Lái

cho e hỏi un ạ...... đi bài 56 tự do koá cần đổ sườn lại không ạ....... chỉ em chổ đổ sườn ở quận7 un ạ........ e ở quen đường nguyễn văn linh ạ

4. dior

dior Bằng A4

Sườn zin anpha hay wave thái 110, K mục k cong. Làm chảng 3 tốt, phuộc trước sau đều tốt k sàng lắc, gắp sau k lắc thì k cần đổ ống sườn lại
    Xe tq hay liên doanh gì gì đó thì hên xui mà xui nhiều hơn hên. Nên thử xe xem sao rùi mới đem ra làm

Th.Việt thích nội dung này.
  5. labobinh

labobinh Tập Lái

sẵn em xin ké thớt chút . xe em wave thái lòng gang muốn lên dên 110 thì cần làm gì xin các bác chỉ giáo giúp . em xin cám ơn

6. dior

dior Bằng A4

Dòng này nếu lên tốt nhất nên thay luôn cái lòng cho mát máy. Lòng sắt đi nóng lắm. Muốn làm kiểu zin nhẹ thì nên thay luôn đầu anpha. Còn muốn chơi 3 bạc thì để đầu zin làm lên cũng đc

7. labobinh

labobinh Tập Lái

em xi cảm ơn .xin hỏi thêm bác dior . Em lên dên 110 , thay lòng 100 alpha rồi tay dên em xử lý thế nào . Thay tay dên của dên thái qua dên 110. Hay thay tay dên alpha qua dên 110. Em muốn dùng piton bac 3 lá của alpha luôn. xin bác phản hồi giúp em, em đang lăng tăng

8. dior

dior Bằng A4

tay dên nên đi tay dream. nếu bạn k ngại chuyện tq hay zin thay tay mới cho lành

9. labobinh

labobinh Tập Lái

xe wave này củ rồi (đời 98) em muốn thay nguyên bô dên 110, bơm nhớt rời cho lướt nhẹ xe . Em muốn thay luôn lòng nhôm alpha vì lòng sắt cũ đã code tứ rồi. Nhưng em biết để nguyên cây dên 110 đi với lòng alpha có chỉnh sửa gì thêm không .Em cám ơn bác cho em chút ý kiến.

10. labobinh

labobinh Tập Lái

sau một hồi tra trên mạng em đã hiểu ra . hành trình dên nhỏ 49.5 và dên lớn là 56.6 . tay dên 100 là 94 .tay alpha là 97. tay 110 là 100. muốn thay cây dên 110 thì lấy tay dên củ của wave thái (94mm) ép vô cho cây dên 110 và đi với lòng alpha .

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...