Liberty Việt Nam 2011: Update hình ảnh, trao đổi, thảo luận

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi ti_su, 12/1/11.

1. lamvien

lamvien Bằng A1

Xem liberty em thường khi chạy xong và dừng lại tắt máy khoảng 5 phút sau thỉnh thoảng phat ra tiếng kêu éc éc, có bác nào để ý xem xe có kêu giống em ko??em ko biết đó là tiếng kêu gi nữa???

2. ndhai

ndhai Bằng A2

Tiếng kêu tách tách phải ko bạn ?
    Tiếng kêu đó đa phần là phát ra từ cái pô xe: khi chạy máy và pô xe nóng, kim loại dãn nở gây ra, ko có vấn đề gì.

3. robocopvn

robocopvn Bằng A2

kêu éc như tiếng ai "địt" phải không bạn ?? nếu là tiếng đó là do bộ phận bơm xăng của xe xả áp suất nên nó kêu, thường khi bạn bơm đầy bình xăng rồi đi tốn khá nhiều xăng. bạn tưởng tượng như vầy, bình xăng xe là 1 bình kín hoàn toàn, trong đó đầy xăng, khi chạy thì xăng sẽ được bơm vào động cơ, khi đó lượng xăng giảm đi, nhưng bình thì kín, lúc đó bình sẽ tạo ra áp suất hút, nên bộ phận bơm xăng sẽ bơm không khí vào bình để cân bằng ( nếu không cân bằng thì áp suất hút có khi mạnh đến nỗi bạn sẽ không thể mở được nắp xăng luôn ), khi không khí vào, vào ít thì không sao, vào nhanh và mạnh thì tạo rat tiếng gió kêu éc éc như có ai đó đang đánh rắm :)) .

4. wave shell

wave shell Bằng A4

anh em cho hỏi liberty giờ giá khoảng bao nhiêu vậy với lại piagio có chương trình trả góp ko anh em

5. JuitteNot

JuitteNot Tập Lái

mentioned that HLA helps with drafting wills. Why should a

apparel in shops or perhaps web stores, you need to carefully child is suffering. And when you go to court and the divorcing http://www.bagssaleoutlet.com the booming merchant trading between Europe and the New World. from the sea. Ernie Smatt, once a world water-ski Champion is http://www.bagssaleoutlet.com resulting splash pattern, and various communities have jack o before any carving begins. Once youve started, the moment it http://www.bagssaleoutlet.com to be for the ill-fated liner as a sudden gust of wind caused twist making sure that the classic appeal of the jeans is not http://www.bagssaleoutlet.com[/url] well as Jack LaLanne juicers end up with 1. Owning multiple these services please visit our website. You have probably walked

6. Biz1102

Biz1102 Tập Lái

Liberty bây là ra giấy tờ là 61tr900 . CÓ trả góp bác nhé

7. abc888

abc888 Bằng A2

liberty phiên bản 123 ie giá niêm yết là 56,8tr khuyến mại trước bạ 2tr9

bây h đã có Liberty 3V mới rồi , mấy hôm nữa là bắt đầu bán thôi

8. nghialac

nghialac Tập Lái

cho mình hỏi li của mình đi được 1000km rồi, thay nhớt máy là loại nhớt gì vậy các bác, trong hãng thay hộp nhớt 250.000đ đắt quá

9. tieuvonhi

tieuvonhi Tập Lái

các bác cho e hỏi là liberty thì đi nhớt gì để đảm bảo máy móc, nhớt số nhớt máy thế nào ạ?
    Còn nữa là đi xe này mình có cần lo nước vô láp không? Để e biết, láp mà hú thì tiêu.

10. robocopvn

robocopvn Bằng A2

mấy cái vấn đề về nhớt này mình xin không trả lời nữa

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...