Sprint Lỗi còi xe, hỏi thợ Xuân Cầu rồi mà không có câu trả lời

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi thaitung0808, 2/2/17.

1. thaitung0808

thaitung0808 Tập Lái

Các bạn ơi cho mỉnh hỏi với, chẳng là hiện tại mình đang sở hữu một em Vespa Sprint 125 IE. Xe mới đi được một năm, mọi thứ còn mới và tốt nguyên, mình đi rất giữ xe, bảo dưỡng thay dầu đúng kỳ. Nhưng ko hiểu sao dạo gần đây, từ khi thời tiết bắt đầu chuyển lạnh, còi xe của mình không hoạt động được. Sáng trời lạnh lôi xe từ nhà ra đi làm thì còi ko hoạt động, trưa ấm hơn thì lại kêu. Cứ khi nào trời ấm hay nắng thì còi dùng bình thường, trời chuyển lạnh là lại bấm ko kêu. Mình có mang ra Xuân Cầu kiểm tra thì họ nói còi bình thường mà ( khổ cái mang đúng hôm thời tiết ấm). Bây giờ chả biết làm sao, đang dự tính mang ra thợ gần nhà để họ kiểm tra nhưng lại không yên tâm vì sợ chọc ngoáy hay thay đồ. Ai biết giúp mình với!!!!!!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...