Lòng xe dream

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Bất Diệt, 30/10/15.

1. dior

dior Bằng A4

Lên vậy lốc phải móc chứ, k móc sao gắn đc, sơmi dày 110 thả trái 54 vào lòng còn khá mỏng, tầm 1mm, vấn đề nóng có bị kêu hay k, xì nhớt k, đề đc hay k thì tùy ở thợ với đồ làm ra sao, bạn xài đồ gì nữa, cái đó sao nói trước đc, mình nói nóng k kiu, thợ làm cho bạn bị kiu thì sao, hay mình nói k xì nhớt thợ ráp k kỹ xì nhớt thì sao?

2. Bất Diệt

Bất Diệt Bằng A1

khúc đầu em chưa thông cho lắm. v là xe mốc lốc thì sơ mi mới dày phẢi hk lòng 97cm3 á. hay là cái lòng chỉ mốc được tới trái 54 thôi phải chịu mỏng

3. dior

dior Bằng A4

Sơmi zin lòng 100 chân sơmi 54mm họng lốc zin 55mm
    Còn bạn muốn đi trái 54 thì phải đi sơmi 56mm, vì vô trái 54+ 0,5mm khoảng hở xoáy lòng chân sơmi còn gần 1mm mỗi bên, để vô đc cái sơmi 56 đó bạn phải móc lốc to ra 57mm mới vô đc cái chân sơmi chứ, nếu k biết cứ đem ra thợ ng ta cầm đồ cho bạn xem, tư vấn kỹ cho bạn, chả ai rảnh đâu mà chém, ng ta còn muốn lần sau bạn ghé lại mà

4. hoamocmien

hoamocmien Bằng A2

Nhức đầu :
    Lòng 97 là 50 , nòng 110 là 52. Đối với somi zin thì chỉ xoáy 2mm là tối đa 52 + 2 = 54.

Còn móc lốc là do nòng 50 nhét vừa máy , 52 to hơn 0 lọt nên tiện sơ lốc cho lọt .việc tiện này là bình thường .

5. dior

dior Bằng A4

Có gì đâu mà nhức đầu, vỏ lòng ghi 97, muốn đóng sơmi nào mà k đc, đóng vô trái 62 cũng đc mà, chủ yếu làm chân lốc cho vừa thui

6. Bất Diệt

Bất Diệt Bằng A1

lòng 97cm3 đóng lên trái 56 vẫn đc à

7. dior

dior Bằng A4

Đc luôn, cũng phải móc họng lốc ra để nhét đc cái sơmi vào, nhưng lốc với sơmi khá mỏng, dễ tẹt ron hoặc nứt lốc

8. Bất Diệt

Bất Diệt Bằng A1

z có cách nào sổ trái 54 mà sơ mi lòng vừa dày hk . hk bị tẹt ron nứt lốc hk

9. dior

dior Bằng A4

Cách thì mình cũng đã có nói rùi, nhưng do bạn k đọc kỹ với mình k biết bạn hiểu nhưng gì mình nói hay hình dung ra đc cái sơmi với lỗ lòng ra sao hay k nữa, có nói nữa sợ bạn làm cũng k đc

10. Bất Diệt

Bất Diệt Bằng A1

cảm ơn bác nhiều nha

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...