Luvias Nhờ anh Huy Lâm Dior vs Cao nhân cho xin ý kiến

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi khanhhoang27, 27/6/20.

1. khanhhoang27

khanhhoang27 Tập Lái

Tình hình là e có con Luvias xe thấy chạy cũng lâu rồi chạy ko còn mượt và êm nữa lần trước cũng có rớt 1 lần làm chữa cháy chạy tạm ko có thời gian rãnh để làm lần trước rớt xuống kết quả Piston đụng hay Lúp bê gì đó vs 1 cây xupap bên Lửa lấy tay sờ sờ nó bị lổ lổ thế là đem ra tiệm Tiện nó xoáy xupap thay cây xupap vs cây Cam nó dớt lại bớt chút còn Piston nó cũng móc mắt thằng Tiện nó hỏi lúp bê ha mình nói Uhm chạy chửa cháy cũng ko đc mượt cho lắm bữa nay quyết tâm rớt Đầu Lòng xuống để xoáy Lòng lên Cost có cái sáng đề rất khó nổ BXC đã xúc phục hồi rồi vậy có khi nào bị Bơm xăng hay BXC nó hư ạ
    Em tính làm cái bài đi Tour chạy nhẹ công việc chủ yếu là đi Giao Hàng theo em được biết nếu đi Lên Trái 57 đi nhẹ Tour thì mấy bài đó từng lò nó có giá khác nhau hay sao ạ em cũng có hỏi bên Q 303 vs H 303 thì nghe nói như vậy
    Piston của Luvias nó bằng Wave hả ta 52,5
    Ngoài lên Trái ra làm Nồi lại ko ạ Nồi thì e kéo hết đc 80 nếu làm Nồi lại thì Dán Bố Ba Càng loại nào ạ địa chia dán o đâu vs thay Bi Nồi gi vì bi Nồi em cũng mòn quá rồi rớt lần khó khó rớt làm lần 1
    Mong anh Huy Dior vs Các Cao nhân chỉ

File đính kèm:

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...