Nova Dash Lý do nova ít thông dụng ??

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi huk, 21/4/10.

1. huk

huk Bằng A1

Mấy bạn cho hỏi tại sao nova lại ít dc chuộng hơn sport và Z vậy ? Mình đi ngoài đường thấy mấy anh 2 thì toàn là sport , thỉnh thoảng gặp một chiếc Z còn nova gần như ko thấy .Thấy bên 5s rao bán sport toàn 40-50 chai , Z cũng ~ 30 còn nova chỉ cỡ mưới mấy ak . Chắc nova nó có khuyết điểm nào lớn lắm nên ko dc chuộng phải ko ?

2. Bò Đực

Bò Đực Bằng A4

tại vì spo và Ya Z để chở gái đẹp còn nova chỉ để chở heo thôi ! đơn giản là vậy !

1 person likes this.
  3. du_hanh91

du_hanh91 Bằng A2

k bít câu nói đó hàm chứa điều gì nhưng mình nghĩ bạn đang xúc phạm vào những ng mê nova :)

Nova ít với lí do: xe lâu đời, ít có đồ sửa chửa. Và bạn ít ra đường hoặc bạn k có duyên với Nova :)

4. hotman

hotman Bằng A3

Chắc có lẽ là Nova bây giờ hiếm còn chiếc nào còn ngon dập nát hơi bị nhiều hoặc là xe sàn nhiều, may ra đời 2001 là có thể chấp nhận được. Còn 1 yếu tố nữa cũng góp phần làm cho Nova ít được ưa chuộng là dáng vẻ của nó giang hồ và bụi đời quá( ngày xưa ăn cướp, giật đồ thường sử dụng Nova), còn tốc độ của nó thì đừng nói tới hehehe.....

5. manhto

manhto Bằng A4

;))Vi lý do độ bền;)) Thằng HonDa về khoản này là kém nhất;)) Còn chở Heo ư>:) Dissss thấy toàn chở Heo Chân Dài không nè Má ơi >:)

6. rc211v

rc211v Bằng A4

nova xấu quá nên ít ai đi bạn ơi và nó ko có sang trọng tí nào hết
    bác nghĩ thử xem có khùng mới bỏ tiền mua chiếc xe như vậy:

1 person likes this.
  7. hotman

hotman Bằng A3

Xin lỗi, bạn đang xúc phạm đến những người chơi Nova đấy. Mỗi người mỗi sở thích, và bạn nên nhớ Nova là bậc đàn anh của RGV và Z 125 đó nhe(King of the sport family). Chơi xe thì đam mê xe chứ mua xe mà để chở gái thì xe đạp vẫn chở được mà bạn.
    <br />
    <br />
    <br />
    Xe xấu quá hả bro, vậy bán cho mình 20 củ đi hehehehe.....bao bro thêm cử ăn nhậu=P~.

1 person likes this.
  8. anhphuong0001

anhphuong0001 Tập Lái

nova mà xấu hả bạn? nghĩ kĩ chưa vậy? khùng mà bỏ tiền mua nova thì nhiều nguời muốn khùng lắm đó, tại chưa có tiền thôi, có mình nữa nè.

9. phongsu89

phongsu89 Bằng A4

nhìn xe của bác em cũng muốn khùng luôn =P~=P~=P~=P~

10. scrossback

scrossback Tập Lái

nhìn chiếc xe thèm quá hic hic. ước gì...............

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...