Móc lại pô

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Th.Việt, 6/7/17.

1. Th.Việt

Th.Việt Bằng A2

Dạ,chuyện là xe em đi full 110 gắn cây pô ex(fake) đã móc hơi bây giờ em muốn đổi tiếng như pô móc phè thì phải làm sao ạ.Móc lại hay làm tiêu ạ.Mong ae chỉ bảo

2. dior

dior Bằng A4

Đem ra ng ta móc lại là đc rùi. Máy full110 sao k chơi pô neo zin cho khỏe. Mắc hơn cũng k bao nhiêu. Đồ fake chỉ có cái mã ngoài giống, bên trong thấy ớn

Th.Việtchucvirus thích nội dung này.
  3. Th.Việt

Th.Việt Bằng A2

Dạ.Em cũng biết vậy.Nhưng này qà kĩ niệm,với tiếng nghe cũng gọi là tạm được nên hông nỡ bỏ ạ.Mà anh dior giúp em thêm chút về máy nhé,bệnh rồi ạ :(( :(( :((

4. dior

dior Bằng A4

Hên xui thui, cứ nói thử xem, nếu biết mình giúp đc thì giúp thui

5. Th.Việt

Th.Việt Bằng A2

Dạ.Chuyện là vầy,xe em lúc chiều hôm qa đang đi thì bị tình trạng là hơi giật giật,pô nổ đùng đùng vài tiếng xong liệm hẳn đi.Em dắt vô lề đạp thì nổ lại nhưng vẫn nổ đùng đùng vài tiếng xong tắt.Đạp khoảng tí nữa thì xe chảy và tiếng pô bìn thường trở lại.Về đến thì vẫn vậy ạ.Đạp lại thì pô nổ đùng đùng phụt luôn cả lửa ra ngoài .Em nghi bxc bị vô nước,nhưng tiếng nổ vậy có hơi lo ạ.Có phải xe em bị cong xuppap không anh.Anh giải đáp hộ em

6. dior

dior Bằng A4

Cái vụ này phải kt lại òi, cong xupap hoặc bxc có vấn đề, K thì do dàn lửa, kt từng món loại trừ bớt mới biết đc

Th.Việt thích nội dung này.
  7. Th.Việt

Th.Việt Bằng A2

Dạ.Hiện máy chết rồi anh ạ :( :( :(.Đề được nhưng không nổ,đạp nhẹ nhưng không nổ luôn .Xe em đang chạy thì nghe cọc cọc cọc rẹt,rung từ máy lên tay cầm xomg bình thường lại ạ.Em tắt máy và máy không nổ lại luôn :D :D:D

8. dior

dior Bằng A4

Vậy tầm 80% là cong xupap hoặc bị dính cát vô miệng xupap rùi

9. Th.Việt

Th.Việt Bằng A2

Dạ. Mở ra thì bị cong suppap ạ ,nhưng khó hiểu là canh điểm T thì dấu chấm trên dĩa cam không trùng vạch trên đầu bò ạ

10. dior

dior Bằng A4

K trùng đc là do nhông trên dên k chuẩn thui

Th.Việt thích nội dung này.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...